Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya Jf...yamenishinda 4real yani!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dazipozi, Jan 22, 2012.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo vp?wakubwa na wadogo?Mimi ni kijana wa Miaka 21,mwezi wa tatu tarehe 2 ndo natimiza miaka 22,Jf nilijiunga bila kulazimishwa na mtu ni kwa mapenzi yangu mwenyewe ndo maana nimeweka info zangu full paka ma pic...ila kuondoka nimeondoshwa na watu wa Jf,kwa sababu zao binfsi,kwenye Jf kwa muda mfupi niliojiunga Jf nimejulikana na watu wengi nani mewajua watu wengi kiasi,kama wa kina Kongosho,Lizzy,The Boss,Marelia Sugu,Boflo,Mwita25,Faiza Foxy,Facebook,Paka Jimmy..na wengine wengi,ebwana kuna MIJITU maana sio WATU,wana ni PM kuwa awanitaki Jf eti kutokana na Topic zangu za kitoto,na majibu yangu sio mazuri..sasa kuepusha Ugovi na watu,nilikuwa naomba mnipe maelekezo jinsi ya kujiondoa humu,nimechoka na lawama za humu mtoto wakiume nakuwa sina Amani bwana,kwa sababu ya watu fulani,ni hayo tu,nisome kama Dazi Pozi a.k.a Mx
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dawa ingekua kuacha utoto, ila kama ni kujitoa we siuache tu kuingia? Au mPM Invisible umwambie akuondoe.
     
  3. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umri wako unaeleza yote
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hata sijui kunitaja kwangu hapo kunahusiana vipi na wanao kukosesha raha hapa jf
    sijaelewa baado....
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ngoja nifanye hivyo,Mx
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    We PM Invisible akuondoe humu, hata thread zako anaziondoa bila shida.
    Kanyonye kwanza ukue dogo!
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    No kaka sijakusema kwa mabaya nyinyi ni moja ya watu ambao wako peace sana humu,Mx
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poa kaka,Mx
     
  9. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa mtu mzima,Mx
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhhhmmm. . .
     
  11. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uwe mwanaume kweli basi, kama watoka basi toka kama ulivyoingia. Kwa nini wakutoe watu kana kwamba ulituma kwao application letter ya kujiunga JF.
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vipi tena mamie?
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Dogo unatafuta umaarufu hapa JF?
     
  14. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Powa nimekusoma,Mx
     
  15. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda,Mx
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Unajinyima raha mwenyewe... Cha zaidi utaondoka tu na kurudi with a new id... Kama ushajua kosa lako badilika then maisha yaendelee...
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chapa lapa unajaza nafasi kwenye sever,
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ukubwa jalaa!!mkuu!
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye RED kama kuna ukweli ndani yake.. ila sababu umeweka wazi umri wako.. sasa tutakuchulia poa tu!.. teenager . Mx
     
  20. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    maleria
     
Loading...