Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maisha ya gheto na hostel.....!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stevoh, Sep 5, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamani wana jamvi naomba kujuzwa maisha yapi na ghali kati ya kuishi gheto na kuishi hostel. Tangu nimeanza kusoma sijawahi soma shule za binafsi i usualy study government schools so utanielewa naishi maisha gani!! Naombeni ufafanuzi hasa kwa chuo cha IFM
     
  2. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna hostel kaa hostel maisha ya dar bei ya chumba unaijua bado uchangie umeme,maji. Labda utafute wenzio km 2 hv then mpange.we unadhan ud wanavyobebana huwa wanapenda?mtaan km huna pesa sio kuzur mwana.
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kaa hostel...ukijiloga ukapanga chumba tu utajikuta vishawishi kibao, utataka kumiliki demu na anasa nyingine
     
  4. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    KWA niliposoma mpaka mwaka wa tatu huu geto iko poa sana kuliko hostel coz unajifunza maisha na kujitegemea
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ungekua mkoan ningekushauri ukae gheto,bt kwa dar ckushauri.
     
  6. f

    fahad1208 Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Hata mm nna tatzo hlo.Nmepangiwa st.john ya dom na gharam zao za hostel zpo juu knouma!
     
  7. A

    Awadh Mabaraza Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gheto kwa IFM halikwepeki ila nakushauri kama unagepu la hosteli anzia kwa 1st yr then soma ramani..
     
  8. M

    MICHO THOMAS BK Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu anafahamu kuhusu chuo cha Institute of Tax Administratio Dar (ITA ) anisaidie bse cjui kama kuna hostel au vp.na cjui kipo sehemu gan ya Dar.
     
  9. f

    fahad1208 Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kpo mikocheni
     
  10. I

    Ibrashinto Senior Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimechaguliwa saut-bukoba branch sijajua kama kipo mjini au mbali na mjini naomba kufaham kwa anaejua alafu naomba na ushauri nikae hostel au geto?
     
  11. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kwa dom geto linafaa rum cheap nyng isue ni ukarb na chuo tu
     
  12. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    geto nzuri kama una mipango na mikakati ya kudefend your self against life in dar bt if not rather hostel
     
  13. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naufanyia kaz ushaur wako mkubwa.
     
  14. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimekupata mkubwaa
     
Loading...