Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya chuo Bwana acha tu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kikombe kinafurika, Mar 7, 2012.

  1. K

    Kikombe kinafurika Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman wa2 wenye experience hv m2 akipata suprimentary for the first time huwa anachukulia vp the situation?
     
  2. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Perception za watu znatofautiana kwendana na mazingira na jinsi wanavyopokea na kutafsiri vitu mbalimbali vnavyotokea katika maisha yao es. Mfano kama mhusika alikuwa na coursework nzr na alijiandaa vzur na final exam anaweza kujishangaa sana kwa kuwa na supplimentary. Hapa itabidi afanye self analysis lakin pamoja kuangalia factors nyingine kama mahusiano alyokuwa nayo na mwalim husika. Ila kwa mtu ambaye anajua kbs alikuwa na poor course work na hakuwa na maandaliz mazur anaweza akaichkulia kawaida ila ikawa ni challenge kwake kusoma zaidi il atoke.
     
  3. m

    mtafungwa Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo, self-analysis ni mhimu sana. Bila ya hiyo unaweza kujikuta unamrukia mtu kichwa ukidhani yeye ndo kasababisha
     
  4. m

    mtafungwa Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inategemea sana umeamkaje siku hiyo. Inawezekana pia mtu anachanganyikiwa kiasi cha kukata tamaa hadi kuanza kuangalia uwezekano wa kusuluhisha tatizo hilo kwa kupanda juu ya ghorofa na kutafakari nini cha kufanya akiwa huko. Lakini suala la msingi ni kutulia na kulifanyia uchambuzi wa kina huku ukijiandaa kurudia mtihani na kuufanya kwa umakini zaidi.
     
  5. K

    Kikombe kinafurika Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kidogo naöna angalau napata moyo, maana nimekuta nakosa mwelekeo kabisaa
     
  6. Marumia

    Marumia JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 649
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wala usife moyo just stay focused as long as you know wht you are doing and what you rely want... Waswahili wanasema kuteleza si kuanguka... Chkulia tu km umeteleza then formulate strategies ambazo ztakufanya uwe unaexcel kwenye masomo yako.. Good luck!
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Yan we supp ndo inakuchanganya?ukidisco si ndo utajnyonga kabisa.
     
  8. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaza buti tu na ujue wewe si wakwanza kuwa na sup. Kuna watu walikuwa na sup karibu kila mwaka lakini upande mwingine anafuanya vizuri na course work yake inabaki pazuri tu. Mwisho wa masomo yake anajikuta ana GPA nzuri kuliko wale ambao hawajawahi pata hata sup moja!
    Hivyo zile course zinazosomeka kwako hakikisha unafanya vizuri kwelikweli. Sup moja isikusumbue!!!

    Nakutakia masomo mema.
     
  9. K

    Kikombe kinafurika Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa kunitia moyo sasa nitapata nguvu ya kusoma zaid.
     
  10. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nataka niwashauri vijana wote mlio chuo someni kwa bidii ndiyo lengo kama kwa bahati mbaya umepata sup au hata kudisco wengine usife moyo hiyo siyo mwisho wa dunia maisha yanasonga kuna watu nilikuwa nao chuo walidisco lakini walibadili mwelekeo kusoma vitu vingine na wamemaliza salama na wana kazi nzuri kuna mmoja ameshamaliza hata masters kwa hiyo sup ni sehemu ya maisha ya chuo kikuu wala msiumie ila msome msije mkajikamatisha
     
  11. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,652
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Supp mbona kawaida. Mi nashukuru semester 3 @udom sikua na supp. Naombea Mungu utawala wanirudishe maana nilikua sitegemei supp yoyote hadi namaliza
     
  12. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    unasoma chuo kipi kwanza na kozi gani? kma ni udsm supp ni vi2 vya kawaida. m2 unaweza kupata supp 5 kati ya kozi 9. kama ipo ipo 2
     
  13. Muce

    Muce Senior Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapana bana ukipata sup 5 ni direct disco, kwan gpa itakuwa below 1.8. Kuna jamaa zangu 2 wame disco kwa departmental gpa, hii ni hatari
     
  14. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    1sup + Sua = Disco
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,585
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    ................relax..........
     
  16. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kama ni sapu za D hazina shida mbaya ni sup za E
     
Loading...