Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Primia Ligi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bajabiri, May 18, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jaman hii ni Ligi ngumu sana,haisomeki wala haieleweki,na haijulikan nani atashinda,,,,,
    Kuna baadhi ya wadau husema kabisa kuwa Ligi hii haina formula,kuna wakat mchezaj anafanya mazoez akiingia uwanjan anapaform vizur tu na goli anaweza kufunga,na mpira ukiisha anakua ametoka kama mchezaj bora,lakin ajabu kamat ya mashindano inakuja inaubatilisha mchezo,mambo yanaanza upyaaa,,,,,
    Hii Ligi inapasa tutumie mbinu gani kushinda na kuulinda USHINDI????
     
Loading...