Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAISHA PLUS, realy African Culture.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Emmanuel_mtui, Oct 30, 2012.

  1. E

    Emmanuel_mtui Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau huu ni kurasa wa Great thinker let me Add with opinion, kwa pamoja sijui niite vipi au nisemeje natamani kuchangia kwenye MAISHA PLUSS, project naona changamoto zao kwa uasilia
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Upi watu wanaplan kutua Mars we unatamani kurudi kwenye ujima-old stone age ! Wanafundishwa nini mle watakachokitumia katika maisha yao na kikawa cha manufaa kuwajenga kiuchumi etc. Upuuzi tu
     
  3. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    wanaturudisha kwenye CAVEMEN life style mimi huwa siangalii kipindi cha Crude Technnology. Watu tunataka kuondoka kwenye Kuni eti leo bado mnayaona ni maisha ya kuendeleza
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Haha! Aisee kweli kuna mawazo mengine yananifurahisha sana kama hao waliotangulia kuchangia. Ni kweli ni kama wanaturudisha nyuma, lkn napendekeza hao waandaaji wajaribu kuweka vitu vitakavyotusaidia sisi kusogea mbele zaidi kimaendeleo kwa kutumia kipindi hicho hicho!

    Alafu jina lenyewe naona limekaa kizungu sana, eti Maisha plus...tutafute jina la kibantu zaidi ndo tuliweke hapo!
     
Loading...