Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha plus! On tbc1

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wi-Fi, Sep 30, 2012.

  1. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF,

    Binafsi kabisa napenda sana ichi kipindi cha Maisha plus (Masoud Kipanya) akiwa kama founder wa kipindi hichi.
    Napenda sana hatua hii ya usahili (interview) kwa kweli najifunza kwamba watanzania wengi tunakosa maarifa ya vitu vidogovidogo na pia hatuna ujasiri kabisa wa kujieleza kwa kifupi upeo wetu wakufikiri na kupambanua mambo(IQ) ni mdogo sana, yani ukiwa unaangalia kipindi hichi unabakia ukicheka tu..

    My take:
    Nafikiri itakuwa vyema kutumia muda wetu kukuza uwezo wetu wakufikiri na kujua mambo mbalimabli ya kiuchumi, kijamii na hata kisiasa ikiwa ni kwa kusoma na kujifunza kupitia nyenzo (materials) mbalimbali kama magazeti, vitabu na majarida mengineyo na pia kwa kutumia internet (google) vizuri hii itaweza kutanua elimu yetu na uelewa wa vitu mbalimbali.

    Swali kwako:
    Maisha plus kwenye hatua hii ya usahili(interview) inakufundisha nini juu ya watanzania walio wengi? na nini kifanyike kukuza IQ zetu?
     
Loading...