Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Plus nyuma ya pazia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zyansiku, Feb 15, 2010.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika kuthibitisha kile ambacho kimekuwa kikihisiwa na baadhi ya watu juu ya ushiriki wa dada zetu katika matukio mbali mbali ya ulimbwende nk kuwa ngono ni kigezo muhimu na wahusika huruka vihunzi mita 1000 mara wanapo ulizwa juu ya tuhuma hizo, ukweli unazidi kudhihirika kuwa yawezekana kweli ngono ni kigezo muhimu kwa mengi ya mashindano hasa yanayohusisha wasichana.

    Haya yamefahamika baada ya chanzo cha habari hii chenye uhakika kuthibitisha kuwa ndani ya Maisha Plus ngono nje nje! na wanaoongoza kwa ngono ni viongozi waandamizi wa maisha Plus akiwemo Kp. habari zaidi zinasema ni hatari sana kwa mshiriki wa kike akitakiwa na viongozi hao na yeye kukataa kata kata lakini kibaya zaidi washiriki wanaishi maishi double standard ikiwa ni pamoja na wengine kuwa na access na nje ya kijiji, kwa wale wanaofuatilia mchezo huu watakumbuka katika kutajana majina kwa mara ya mwisho mshiriki Neema kutoka Tabora alimtaja mshiriki wa Shinyanga Neema(washinyanga) kuwa anapata taarifa za nje hali ambayo kipanya alimaliza mahojiano hayo haraka haraka na wakati mshiriki Kawther msomali kutoka Dar kuna siku wakati amepona kwenye eviction alipata kusema kuna mengi yanayotendeka nyuma ya pazia ambayo si rahisi kwa watu wa nje kuyaona na kuyajua! lakini pia siku chache zilizopita mshiriki mwingine alipata pia kusema Maisha Plus bila ukimwi inawezekana, hii ni kwa wale wanao fuatilia saaana mchezo huu watakuwa wamepata kusikia haya taarifa mpya kutoka maisha Plus zinadai kuwa Mshiriki Neema wa Shinyanga ni kipenzi cha Kp wanapika na kupakua pamoja kila uchao kibaya zaidi vinywaji kama vile pombe nk ambavyo Kp huletewa kama kiongozi mara kwa mara kama si kila siku basi hutumia nafasi hiyo pia kumpa Neema wa shinyanga ili aburudike nae na habari zimevuja kuwa Neema wa shinyanga ndiye mshindi wa Maisha Plus 2010! na Kp ana mawasiliano ya karibu kila siku na baba wa Neema shinyanga ambaye taarifa zinadai mawasiliano yake na benki si mabaya sana na muda huo Neema pia huutumia kuwasiliana na rafiki na watu mbali mbali.

    HONGERA KIPANYA! HONGERA NEEMA SHINYANGA!
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hebu acha majungu.

    That is a game. So hate the game and not the player.

    Watu mko narrow minded kishenzi yana. Msichana akipata opportunity basi anapewa kwa minajili ya ngono. Ungepata wewe hiyo opportunity ungeioanisha na sababu za kingono au ingekuwa zali? Acheni maneno fanyeni kazi za maendeleo.

    KP usirudi nyuma kamwe.
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    dalili ya mvua ni mawingu na lisemwalo lipo kama halipo laja,
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tanzania zaidi ya uijuavyo!!!!!!
     
  5. O

    Omumura JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Acheni wafu wazike wafu wenzao!Angalieni daima taarifa za habari rather than wasting time on maisha plus!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu Zyansiku uko sahihi kabisa, nilikuwa naangalia ile jana na wife nikamwambia kabisa hizi fadhila anazofanyiwa Neema hizi si za kawaida. walijidai kumtoa feki, ili isionekane kama ni upendeleo wakamuunganisha na yule jamaa wa kiume, wakapelekwa saluni sijui kufanywa nini huko, nadhani ilikuwa opportunity ya kwenda kumtumia. sasa wamerudi tu kundini kapigwa na keki ya Birthday, na mwenzie aliyekwenda naye akawa evicted yeye amebaki. Mkuu AMA nadhani jaribu kufuatilia vizuri mtiririko wa matukio yanavyokwenda pale kijijini utaelewa. Lisemwalo lipo baba
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hii ingwekwa kwenye lile jukwaa la Habari sijui na hoja mchanganyiko
     
  8. bona

    bona JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tusikimbilie ku crush kila kitu, lisemwalo lipo, kwani credibility ya watu kama kp c inaeleweka kua ni mtu wa totoz, siwez shangaa maana viongozi wa uo mchezo ni macheck bob tu wako pale kutafuta wasichana!
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mmh kama habri hizi ni zakweli basi Maisha Plus ifungwe.
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    If it is true, then there is no need of this mchezo. Sasa Abdul naye alitoa nini akashinda? Wanaume wao wanatoa nini?
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sasa kwani kile kijiji kipo eneo gani ndani ya UKANDA wa pwani ya bahari ya hindi.
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kwa maisha wanayoisha wanakijiji pale maisha plus ni ya kuigiza mno na hakuna kitu real kabisa pale. Maisha yale si ya kijijini hata kidogo. Na mimi nilishahisi yaani katika pita pita yote ya mikoani hawakulani kweli?
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    dah, mkuu, ina maana kumbe alivotolewa na yule jamaa mchungaji kutoka mbeya alikuja kurudishwa? manake sijaangalia siku mbili hizi...na to be honest 'nilishangazwa' kuwa kwa nini atoke, na pia wala hakuonyesha kuwa na wasi wasi alivopelekwa kwenye kizimba cha kutoka

    kaaz kweli kweli
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lo kazi ipo mwaka huu
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani kile kijiji kipo wapi ? naomba kualifiwa Wandugu.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Maisha plus ndo nn?
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kipo Kigamboni Dar es Salaam.
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hata mm mpz sijui naskia tu!sijui am too mshamba au?
     
  19. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duuh kazi kweli kweli! MP ya mwaka huu ni mapendo tupu!
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Feb 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    okey, asante sana kwa kunijulisha, nami nitajaribu kufika ili nikaonane nao, labda watakua kule jirani na bamba beach.
     
Loading...