Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Plus: Mshiriki toka Zenj (Mubarak) atoa mpya

Discussion in 'Entertainment' started by KIBE, Oct 22, 2012.

  1. K

    KIBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kijana kweli shujaa ..kasema wazi haoni wa kumtoa wala hakuna ambaye anaugovi naye wala ambaye anatatizo nae kwa hiyo kaamua jitaja mwenye kuwa atoke kuliko kuwa mnafiki..safi
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    mwacheni apumuee
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,793
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    Mwamuache apumuweeee
     
  4. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna, kastukia kipindi cha kizushi ili akaendelee na shughuli zake za kawaida
     
  5. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hapa kuna mkono wa yule muhid(mjusi) wa Zenj
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Maana yako nini hasa na hili limekuwa suala la kisiasa au? mi naona kama umeleta kioja tu humu JF
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kaenda kwenye harakati za kumtoa jela Farid
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,779
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Anagomea muungano au anadhani masoud ni Mkristu?
     
  9. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kashtuka isije muungano ukavunjika ghafla hali yuko Bagamoyo na taarifa ana akajikuta Mtanganyika
     
  10. under_score

    under_score Senior Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mimi ntatoka kidogo nje ya mada wakuu,yule kijana aitwaye Bahati Kisula mshiriki anaewakilisha Dar es salaam nadhani tumpigie kura kwa wingi ili asitolewe kijijini jumapili hii , kwani kwa mtazamo wangu mimi yule kijana japo anaongoza kwa kura za eviction nomination toka kwa washiriki wenzake ili atolewe kijijini wiki hii, he is an entertainer and a really hustler (kwa aliyepata kumsikiliza akitoa profile yake jana jinsi alivyozamia jijini Dar es salaam akitokea kwao Mwanza na kuanza ku'hustle na life yake, au mnasemaje wakuu ....
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mi nilifikiri kaandamana kumbe kajitoa mwenyewe.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    lugha mbovu arudi tu kitaa aendelee kujenga misamiati mibovu
     
  13. under_score

    under_score Senior Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kumtoa huyu jamaa kwa wakati huu ni mapema mkuu, believe me not, ile reality show ya kijijini itaanza kuboa sana, hata akina masoud wenyewe wanalifahamu hilo nadhani, uyu jamaa anachangamsha sana show kum'watch ha ha ha ...!

    Lets save him: MP05 tuma No. 15584



    sana mkuu,
     
  14. under_score

    under_score Senior Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hatimaye Bahati Kisura, my favorite, mshiriki wa Maisha Plus # MP05 anayewakilisha mkoa wa Da es Salaam aokolewa kwa kura za mashabiki na kubakia kijijini, ... thanks to you all TeamBahati kwa ku'recognize entertaining & life struggling strategies zilizo ndani ya huyu kijana kwa kupitia kura zenu, lets keep it up its only us through our voting who are gonna turning his dream into a reality ...
     
  15. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,321
    Likes Received: 1,009
    Trophy Points: 280
    "who are gonna turning"what the hell did u just say?
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,497
    Trophy Points: 280
    Nilipata kuangalia hii kitu nikasikitishwa kuona washiriki hawako real kila mmoja anajaribu kuigiza.
    NB: weka mbali na watoto.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
Loading...