Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maisha plus inasaidia nini ??

Discussion in 'Entertainment' started by Pdidy, Jan 7, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    wana ndugu najua wengine watakuja kuuliza bongo satra seach mi najua wakitoka pale wanakuwa wanamuziki wanapata vipaji na ajira zao kuna hawa maisha plus mwishowe mtu anafaidika na nini mbeleni ukiacha pesa na kama atoshinda inakuwaje....
    kipanya naipenda sana lakini nisaidie kwa hili
     
  2. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ok, kama hatoshinda anakua amesha pata skisiposha ya kutosha ,so ni juhudi zake mwenyewe mshiriki kujitoa kwa njia yeyte ile!
     
  3. m

    mathew2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Binafsi naona Maisha plus hasa ya awamu hii inayoendelea ni upuuzi mtupu. Sielewi kama wana-edit kwanza hayo wanayoyaonyesha maana siku moja palionyeshwa kituko walipokuwa baharini/pwani. Kipanya unajua tunaangalia hicho kipindi na watoto how comes mnaonyesha vitu vya ajabu???
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Maisha plus ni another ectopic investiment by our media channels... hasa wanapoiweka prime time kama wanavyofanya TBC... Hakuna jipya wala promotion ya mambo yatakayosaidia watoto wetu hasa kwenye maisha ya kisasa na hiyo EAF on board, pili ule ni muda ambapo familia nzima inakuwa nyumbani then tunajikuta tunaangalia vijana wakijaribu something artificially

    Hivi kwanini pasiwe na vile vipindi kama vya quizz, general knowledge nk?
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ivi wanapotuonyesha washiriki wana 'date' humu ndani ndio wanawafundisha nini watoto wetu na washiriki wajao?

    Afu sijui ni fasheni au ulimbukeni wa kuiga BBA, utakuta wanaume wamevua mashati hata nyakati na mvua au sijui ndo tuwaone sex!! vifua vyenyewe hakuna.
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi nakimind sana kile kipindi cha International inter University Battle of brains, Zain Africa Challenge, ingawa mara nyingi wanavyuo wetu wanakuwa weupeee!! Makampuni mengine yangeweza kutengeneza programme kama zile kwa levels mbalimbali ingependeza sana.
     
  7. F

    Firdous Member

    #7
    Jan 8, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio mwanzo, lets wait wait and see
     
  8. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Moja:kuongeza ajira,watu wengi wamepata ajira pale
    Mbili:washiriki wanapata exposure,wengi hawajawahi kuishi maisha ya vile,yanawajenga binafsi,yanawapa ujasiri.
    Suala la maadili yamemong'onyoka sana,kumzuia asidate akiwa mle ni ngumu,cha msingi vote kum-eliminate anayeendekeza ulimbukeni
     
  9. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi nakichukulia kipindi kile kama ni attachment ya ubunifu uliotumika kubuni BBA kama ambavyo BBA pia haina malengo ya ki utamaduni wala ki uchumi, zaidi ya ushabiki wa wenye pesa kuona vijana wanavyo hangaika ndani ya jumba lile. Ni vivyo hivyo naichukulia hii Maisha plus ya kwetu, sitegemei jipya. Ki uchumi inamfaa yule tu atakaye ibuka kidedea kama ilivyo tokea kwa Abdul kwa wengine inakuwa back to square one.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    huu ni utapeli mtupu anyway
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Ni upumbavu uliokomaa.
    Na kama ukiwa makini kwa miaka ya karibuni utagundua kuwa kuna kundi la watoto wetu limekuwa na utamaduni wa kuiga, utamaduni wa kipumbavu.
    Na wengine hawana kufuatilia masomo bali wao ni kukaa na kufuatilia upumbavu wa bongo star search au huo uharo wa maisha plus.

    Hebu ngoja mi niulize swali hili...
    Tangu bongo star search ilipoanzishwa ni mshindi gani wa shindano hilo keshawahi kuwa star wa Music hapa nchini?
    Zaidi ya mastar wetu wale wale kina Prof; J, Lady JD, Nature, Sugu J' moe na Ferooz?

    Sasa kuna ulazima gani wa kuwa na upumbavu kama huu?

    Hiyo maisha plus ndo ushuzi kabsaaaa.
    Ni mradi wa wachache waliostaafishwa kazi huko walikokuwa then wakabuni kamradi kao.

    So ni upumbavu tu.
     
  12. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuuza sura.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sura zenyewe zipi za kuuza?
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaaaa signature yako jamani
     
  15. kidonto

    kidonto JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2014
    Joined: Jan 5, 2014
    Messages: 873
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Inasaidia owners kupunguza makali ya Maisha.
     
Loading...