Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Plus imeishia wapi???

Discussion in 'Entertainment' started by Katavi, May 17, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ule mchezo wa maisha plus umeishia wapi?? Ulikuwa na mvuto kiaina kuliko huu wa BBA ambao hauna maadili. Kipanya na timu yake vipi??
     
  2. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Na mimi nimejiuliza nimekosa jibu.
     
  3. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mi naona ni bora TBC wangeidhani maisha plus kuliko ZECOMEDY.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikuwa anawalazimisha washindi wamgawie nusu ya hela za ushindi wadhamini wakastukia dili wakajitoa wote.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kumbe ishu ni wadhamini, kama alikuwa anafanya hivyo bora tu asipate wadhamini wengine..
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kilicho waudhi zaidi yeye pia walikuwa wanamtengea fungu zuri tu,hii kibongobongo inaharibu mambo mengi.
     
  7. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wamsamehe, binafsi nilikuwa naipenda sana kuliko hii ya kupiga chabo ambayo haina hata maadili kwa kizazi hiki cha sasa.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ni kweli inabidi ajipange upya ili ule mchezo uendelee.....
     
  9. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kipanya aliwahi kuhojiwa na kudai anajipanga kivingine
     
  10. R

    Read me Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa mfuatiliaji wa hicho kipindi miaka ya nyuma kupitia TBC1,
    Lakini nashangaa mbona cku hizi hakipo tena!
    Mwenye nyuzi a2juze kimepotelea wapi hiki kipindi cha maisha plus cha Masoud wa kipanya na wenzake.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hili swali limeshajibiwa sana humu search Maisha Plus.
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    labda kafirisika!
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    anatangaza redio times fm, ujasiriamali mgumu jamani we acha tu.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nafikiri kilikuwa bomba kuliko big braza
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa alikwisha tengeneza hela ya kutosha na ameaga umaskini tayari aendelee na nini?
     
  16. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kipindii gani kile cha kuwarudiisha watu kwenye barbarism? watu tunapiga vita umaskini wengine wanautetea. kubeba maji kichwani ndani ya mtungi.kupikia kuni ahaa taabu tupu. bora kiliisha kilikuwa hakifundishi.
     
  17. M

    Maengo JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatumia watu kutengeneza hela halaf anakuja kuwazawadia simu za promotion! Aende zake huko!
     
  18. P

    Paul S.S Verified User

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu jaribu kuangalia na hao walioko dunia ya tatu wanafanyaje kwenye show kama hizi, wanashindana hadi kula nyama mbichi, pia asilimia zaidi ya 50 ndio maisha yao yale hapa bongo

    Mkuu ndio moja ya fomula ya maisha hiyo
     
  19. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    eti jamani mchezo wa maisha plus aliokua anausimamia masudi kipanya uliishia wapi? Au jamaa alifulia au ilikua haimlipi.mwenye kujua sababu atusaidie
     
  20. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau maisha plus imepotelea wapi? Au mwandaaji wake ndg. Kipanya aliona haimlipi? Alipaswa kuwajulisha watz.
     
Loading...