Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha + pesa + mapenzi?!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Justin Dimee, Apr 17, 2012.

  1. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ktk maisha ukiweza tu kupata hela na mapendo na amani basi yani hapo sasa ndo kutakuwa na maana ya kuwa na maisha sasa tofauti na hapo ukikosa vyote basi bdo maisha huja yapata na ndicho tunachokitafuta hapa duniani na ndiyo amri moja ya kwamba tupendane imetokwa kwa Mungu?!

    Ni hayo tu, mi mgeni humu ndani so nikaribisheni basi.
     
  2. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tutakuwa pamoja sana watz wenzangu amani sana kwenu.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Marafiki ni muhimu kuliko mapenzi....
    Tafakari kwa undani...mapenzi hufa ila marafiki wanadumu na hawachuji
    Karibu Jf..karibu ChitChat
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Maisha ni 'Afya, Upendo, Pesa'
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF,na karibu mnooooooooooo,chit chat,ni jukwaa tamu kuliko yote,wanaonogewa wapige makofi tafadhali!!!

    BTW,uko sahihi kbs,hayo mambo yakimiss hata km una afya njema utaugua msongo wa mawazo na utakosa furaha na kujiona kuhitaji kinachomiss ili kuikamilisha furaha ya maisha.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Maisha ni afya njema na mapenzi, i mean kuduu.!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    thats wai nakulavu tu ze maksimam.....bila kuduu no laifu ati oli....jasti inkesi....
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hhahah hahahha!
    TAMNO hapo red tu ndio nimeona!!!!!
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kweli aisee, hebu nielekeze namna ya kufika Yaeda kwa Punda,, nna vibulu viwili vya maziwa nataka kukuletea..
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    halafu Swaiba unapenda kuduu eeh?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    nipo safarini....oldonyo sambu....kamata chopa mara moja....
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    basi nitamuachia mtu chake akupatie..
     
  13. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Maisha ni afya njema mengine ni nyongeza.
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sana sana tu,
    Hapa najiandaa kupata cha mchana lol!
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    unakipatia kazini?!
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mda wa lunch time Swaiba,one hour inatosha kbs,
    Tunarudi ofin na nguvu mpya!
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wani hawa, hau meni kuduuz?
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio narudi now,
    Hayo mambo tunayaweza wenyewe na mme wangu tu!
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    na mimi nifundishe.
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    mkuu TANMO....salama lakini..shem wako Preta anakusalimia
     
Loading...