Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ni kitendawili...wengi hufa bila kutegua...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Apr 10, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kweli maisha ni kitendawili
    na leo nimethibitisha wengi hufa bila kutegua.....

    hebu fikiria hiii

    kuna wanawake na wasichana wangapi
    ambao pengine walikuwa wako tayari kumpa 'faraja na amani na mapenzi ya kweli Kanumba'?

    watakuwa ni weengi mno...maelfu na maelfu na mamilioni labda...

    but tazama wanawake waliokuwa katika maisha yake

    Wema Sepetu na wengine..
    na mwisho akafia kwa kitoto Lulu.....

    utasema hakuwahi 'kupendwa kikweli kweli na na mwanamke wa maana'

    yet kuna miliions walikuwa probably wanamtaka.....awe their man forever....

    maisha ni kitendawili......kikubwa....

    inawezekana wewe au mimi pia tunahangaika kila siku na 'wapenzi wetu full micharuko'
    hadi tunakata tamaa while kuna maelfu kila siku wanakutazama na kimoyomoyo wanasema
    'ningempata mimi yule' dah....

    mwisho siku ukifa ndo wanalia hadi kuzimia.....while ulipokuwa hai...
    walishindwa tu namna ya kukusogelea na kufunguka labda.....
    au walikusogelea ukashindwa kuwatambua ukachagua micharuko

    think about it..........
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    True dat The Boss lyk my niqqa rozay!
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Is it?

    Kweli ni kitendawili kigumu.
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    The Boss, I like it! Analytical Thinking!
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    powerful................your are really the BOSS...................ni ukweli mtupu..........
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na hivyo ndivyo maisha yanavyopaswa yawe. Ndiyo maana idadi kubwa ya wanaume wanaishi na wanawake wasiowapenda but ndiyo waliokuwa available wakati wanatafuta wake wa kuoa, na kuna wanawake wanaoishi na wanaume wasiowapenda but ndiyo waliowatokea wakati huo wakiwa wanawatamani wengine. Na wapo pia ambao wameshindwa kabisa kuolewa au kuoa kutokana na kuendelea kumfikiria fulani na kuwakataa wote wanaojitokeza mbele yake. So huu ndiyo mfumo wa maisha ulivyo. Huwezi kuutegua.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    thanks...karibu,,,funny eh..
    ni kama kuna free lunch offer kempisiky...
    halafu unakutwa umekufa kwa kugombana na mama ntilie.....sad but funny...and strange...
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kweli maisha ni kuomba bahati na sio pesa...
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sababu hatukuwepo kwenye hizo relationship hatuwezi kusema kama ali-miss au alikuwa fulfilled. Hatuwezi kujua hao walimpa nini huenda ndio walimpa furaha na nguvu za kuigiza.., hatuwezi kujua kama yeye ndio alikuwa part of the problem and those were the best for him.., hatuwezi kujua labda Wema turned out to be Wema sababu ya uhusiano wake na huyo muhusika..,

    Ni kweli maisha ni kitendawili and nobody knows, lakini badala ya kusumbuka kukitengua ni bora to live and cherish the moment..., the what ifs... nobody knows. Also maybe Ka-Lulu turned out to be Ka-Lulu because of intermingling na hao hao ambao unasema deserved better (maybe Lulu deserves better)
     
  11. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Imetulia . . . .

    Jamani wale wanaonimind, naomba mfunguke sasa. naomba msinisukume lakini . . .
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie sitakusukuma ila nina chupa ya jack daniels....karibu.
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe huwa unasema kuwa tunakuwa attracted na bad boys/girls.

    Wazuri tunaona wanaboa, hawatupi challenges wala excitements!

    Ndio dunia ilivyo ingawa inauma sana!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    exactly kama ulikuwa kichwani mwangu
    thanx kwa ku add this....still ni kitendawili......
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    watajifanya kuzimia siku unatutoka lol
    bora umewaambia kabisa
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Boss what a word sir, hapa pia ni kumtanguliza Mungu awe taa na nuru ya kuongoza ... watu wafunguke in aright way..!! uhai bado ungalipo na aepushe micharuko in our ways!! ... ili ikiwezekana kupunguzaa vilio na maobolezo baada ya kifo!!!
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Halafu The Boss,

    Kuna watu kibao wanaopata bahati ya kukumbuka shuka wakati tayari jua limeshachomoza; na halifai hata kwa vibabu vinavyotamani kuota jua la asubuhi, utaviona vinakimbilia ndani kupata unafuu wa kivuli!!

    Maisha ni ulevi, tena wa bangi...lol!!

    Babu DC!!
     
  18. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Boss, thanks for your ping, but sometimes God allows us to go through all these hard times so we can learn to believe in Him more. And also learn to thank Him for what he does for us everyday. Sometimes He uses challeges as a ladder to lift us to a higher level of glory and grace..
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    mkuu kwa kuongezea point yako
    lets say he was a problem..
    but ukweli ni kuwa wapo weengi waliompenda maybe kuliko alivyojipenda yeye
    hapo ndo kitendawili kinakuja
    kwa nini wengine hupendwa kuliko wanavyojipenda wenyewe
    unakuta mtu ana 'self destruction behavior' mpaka mwisho wake unamfika
    na watu wanamlilia hadi kumtetea hadi mwisho..
    huoni hiko ni kitendawili kikubwa?
    mtu anaweza kuthaminiwa kuliko anavyojithamini yeye mwenyewe
    kwa hiyo kushindwa 'kujilinda' na kuwaumiza wanaompenda
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha haa life is funny DC
    siku zote watu 'they want what they cant have'
    hata kama ni upuuzi tu
     
Loading...