Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ni kama hadithi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Vaislay, Sep 12, 2011.

  1. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Häbari zenu ndugu zangun wanajf.ni furaha na kumshukuru mungu kwa kutuwezesha kukutana tena.nipo hapa tena nikihitaj mchango wa mawazo yenu...Miaka miwili iliyopita nilikuwa na mahusiano na kijana mmoja,alijitahidi kuonyesha ananipenda lakini mi nilikuwa simwamini kama mjuavyo watu wapole wa livyo,unaweza ukajiaminisha hafanyi kumbee balaa.

    Yule kijana anampenda sanaa mamake,mamake yupo nje ya mkoa tunaoishi lakini yule mama atafunga safar mara3 kwa mwezi akidai anakuja kufunga mzigo wa biashara..

    Sikatai kumpenda mzazi lakini baadae ilinitia viulizo,kijana yule mara kwa mara alikuwa akiniambia yuko tayar kumwacha mke wa ndoa kwajili ya mamake(hajaoa bado)endapo mamake atasema amwache,au mwanamke akizingua kwajili ya mamake,nikaliweka moyoni.

    Kingine yule mama alikuwa akifika anafikia gest, kijana yule kazi hazitafanyika atataka siku nzima ashinde gest kwa mamake mpaka sa6 usiku..mamake akipiga simu ananiambia nisiongee mamake asisikie saut ya kike..kilichonishangaza na kunipa maulizo,yule kijana ananyumba kubwa tu,kwanini yule mama asifikie kwa mwanae?

    Kifupi mamake akitua tu,muda wa kukutana na kijana haupo...jaman,nikaona hapa sipawez nikachapa mwendo bila kuaga nikabadili na nr ya simu..Nashangaa yule kijana ananitafuta tena kupitia rafiki zake anadai ananihitaj,tisa kumi akapata nr na kunipigia ananiambia anataka kunioa...na mama yake sio kama kafariki bado yupo.hiyo ndoa si itakuwa shida.

    Hebu nisaidien, huo upendo wa mama uko sahìhi?
     
  2. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je wakiwa wanashinda gesti huwa anakupa taarifa??? je baba wa huyo kijana yu hai??? je huo mzigo anaosema anafunga ulishawahi kuuona??
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kijana ananambia nipo gest or lodge wanapiga mahesabu na bajet za mzigo, na nilishachunguza hilo ni kwel wanakuwa huko.huyo mama, kijana huyo alizaa na baba tofaut na alieolewa nae miaka mi4 iliyopita napo walitengana(ni singo ledi tangu miaka 4 iliyopita).kwa upande wa kufunga mzigo sijawah kuuona
     
  4. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    je huyo mama anashughulika na nini ??? je huwa hawatoki hata kwenda sehemu za starehe ????
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    huyo mama sahizi yupo tu,mwanae anadai anaendesha mrad ila mrad huo sijawah kuuona..ni mara moja tu walienda sehem ya burudan.napo kijana alidai aliboreka sana walipoenda kule
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mama na mtoto kukaa lodge mpaka saa sita hata kama ni mama yako mzazi inatia shaka
    Kuna mazingira ambayo unaweza kukaa na mama kwa mfano yuko kwako na mko sebuleni ambako kuna watu wengine ndani ya nyumba kama mfanyakazi
    Ila lodge mpaka saa sita ya usiku tena ukimpigia simu akiwa na mama yake hata kuipokea ni shida
    fanya uchunguzi wako taratibu wala usiwe na papara weka hata watu wa kuchunguza kweli huyo mama anakuja kufuata mzigo
    Na kijijini kwake uliza ana biashara gani anayokuja kufunga mzigo kwa mwanae
    Ma utapata taarifa tuu
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    Huyo ni mama au JIMAMA?
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ndugu yangu huyo mama sio mama wa kijijini ni mama wa mjin.sio kwamba simfaham namfaham vizuri,japo yeye hanifaham mimi
     
  9. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ni mwanamke wa miaka 57
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    jimama hilo
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,445
    Trophy Points: 280
    kumbe sio jimama......... Ni Jibibi
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    Duhh kwani bado ananyonya.

    Anyway
    We unampenda huyo kaka??

    Labda mamii alikuwa analala gesti sababu
    huyo kaka alikuwa aakuficha weyee.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red panaonesha tu kua hlo jimama ndo linalomuweka mjini na sio mama ake
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    ni mama mzazi.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    au masharti mana siku hizi kuna utajiri wa mkataba..................huh
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jf imezidisha watungaji na wasimuliaji hadithi teh!
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    .........mimi naona wanakuzungusha tu,nimejaribu kusoma thread yako na majibu ya wadau,huyo hata kama ni mama yake watakuwa wanapeana mambo maana wazazi wa siku hizi mhh!!!achana na huyo kijana,kama yupo tayari hata kumwacha mke kwa sababu ya mama,napata mashaka sana!huna haja ya kuishi na mashaka wakati vijana wapo kibao,juhudi zako tu
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    salaale
     
Loading...