Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha na laws zake...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Feb 21, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    The law of attraction-you become and attract what you think ,wether positive or negative ,like attracts like.
    *The law of belief-belive big,the size of your success is determined by the size of your belief i.e think little goals and expect little achievents,think big goals and win big success.
    *The law of gratitude-the more grateful you are for what you have the more you will receive.



    -wait for more laws of forgivenes.,the law of timing,the law of social proof and law of continous imp
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    What is your point here, then?
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    for any one who dare call great thinker ataelewa what is my point haina haja ya kuwa na degree kuelewa my point,just apply ktk maisha yako utaona faida zake.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri kama unge-copy na ku-paste makala nzima au ungeweza ku-acknowledge the Author halafu sisi tungeweza kum-google!
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haijaeleweka mpaka sasa hivi weka kitu kizima siyo kukatakata tu
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nafikiri anamaanisha....kile unachofikiri na kuvutiwa nacho ndicho utakachokuwa....kama una fikra/mtazamo chanya au hasi hiyo ndiyo inakufanya wewe uwe ulivyo......!

    Pili,kile unachoamini ndicho unachoweza kuwa......akimaanisha kama una imani waweza fanya au fikia lengo fulani then unaweza fikia

    Point yake: mawazo yetu yana determine sisi ni watu wa namna gani au tutakuwa watu wa namna gani.....

    ndo nilivyoelewa!!!!
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hujakosea dada yangu, napenda nikuite DADA YANGU haswaaa!!

    Nami nimemwelewa hivyohivyo.

    Mfano:
    * Mwanafunzi,anavutiwa kuwa Rubani wa ndege, baada ya miaka kile alichovutiwa mwanzoni hatimaye kafanikiwa kuwa Rubani wa ndege.

    * Pili, Michelle anaamini ana uweza kuongoza hii nchi Tanzania, maana ana imani kwamba anaweza kuongoza nchi hii, anajitahidi kufanya kile anachoamini anaweza hatimaye kaweza kufikia lengo la kuwa kiongozi wa nchi hii.

    Sijui kama nimekosea au nimeelewa kivingine, nipo tayari kusahihishwa.
     
  8. k

    kabindi JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma kitabu cha THINK BIG! nadhani Rober Kiyosaki. Pia DVD na kitabu cha POWER OF ATTRACTION, kaulizie pale mlimani City kuna bookshorp. This will automatic change your life! i tell you my friends!
     
Loading...