Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha magumu ya wakristo yamesababishwa na wakristo wenyewe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 26, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ameeeeeeeeeeeeeeennnnnnnnnnnnnn maoni yenu yatazingatiwa na tumeombe MUNGU atupe macho ya rohoni tuone mbali kuelekea utimilifu wa MUNGU
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Asante kwa mada
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    I wish hiyo 'dhabihu, zaka & sadaka' ingekuwa inamgfikia Mungu na siyo kupokwa na akina Kakobe, Mzee wa Upako, Pengo, nk.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Ilo kanisa halina mamlaka ya kuwasema wakristo. Jaribu kufikiria kwa makini ili uweze kutofautisha dini na dhehebu. Nina uhakika hukutaka kutaja jina la kanisa hilo la dodoma kwa kuwa ni ni moja ya haya makanisa ya waroho. Usiwahusishe wakristo wote kwa matendo na kauli zilizosemwa na moja ya makanisa ya waroho.
     
  5. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,553
    Likes Received: 3,892
    Trophy Points: 280
    pointless,.mungu yupo popote inaonyesha we mdau wa nyumba za ibada uko after money a.k.a sadaka
     
  6. Muzii

    Muzii Senior Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa na mawazo yako pia kama mchangiaji wa JF, dini na dhehebu ni vitu viwili tofauti na ukumbuke kuwa dini zetu zimevamiwa na makundi mbali mbali kwa faida yao binafsi ukilielewa hili hupati taabu na yanayotokea IMANI yako yatosha
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    unajua,wakati mwingine nawaona waganga wa kienyeji ana akili sana! u dont succeed by pulling others down. lutheran church kuna sala ya kuombea sadaka inayosema 'uwabariki na wale walioshindwa kukutolea leo, ili wakati mwingine wapate cha kutoa mbele zako' (nt exact words). if u dont work hard, and pray all day na kutoa sadaka hadi nguo zako u wont succeed! period!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    pdiddy,mungu hunyesha mvua yake kwa wema na wabaya. kama mungu angehesabu maovu na muda tunaotumia kusali hakuna ambaye angesimama. na bible inasema 'nataka rehema, wala sio sadaka'. badala ya kuwaombea mungu aseme nao huko waliko unawaombea ubaya! masaa mawili kanisani,52 times a year, out of which nusu yake umevusha na robo umesinzia, is nt what entails all u have be it health, money or fame. ni favor tu ya mungu! hii mimi huita 'holier than thou' attitude! kushinda kanisani kutwa nzima hakukufanyi kuwa mkristo kuliko wengine
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    PDidy hawezi rudi hapa kukujibu. Ndio amesha maliza hivyo na msg sent!
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ameeeeeeeen my sisto!
     
  11. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Kwa hili Pdidy sikubaliani na wewe. Hakuna dhehebu liwe la kikristo ama mengineyo lenye mamlaka dhidi ya neno la Kristo na kanisa lake.<br />
    Wapi unawezapata nukuu ya kuunga mkono habari zako za kuchimba kaburi na kulaani watu kwa uchawi wa kunuia?<br />
    Nani alikuambia kwamba kwenda ibadani j/pili ndio ishara ya kuuona ufalme wa Mungu?<br />
    Ni kwa nini nguvu kubwa inatoa kipaumbele cha watu kumtolea Mungu pesa na vitu zaidi ya mioyo safi na minyoofu kwa Mungu?<br />
    Hii injili ya utajirisho imepumbaza watu wengi sana na watu wamefikia mahali ambapo dhamira zao zishajifia zamani na hata hawajui. Wamevuviwa roho la mtakavitu kwa kuwango cha kujaa na kusukwa sukwa. Wanakusanya umati mkubwa sana sehemu za miji wakiwaahidia ufalme wa Mungu ambao kimsingi hawatauona wala huo umati walioudanganya.<br />
    Tubuni nyote mumrudie Yesu katika kweli ya neno lake, haijalishi una hali gani, ni tajiri ama masikini, ni bwana ama mtumwa, ni mweupe ama mweusi. Cha msingi ni Yesu na yeye pekee katika moyo wa mwamini.<br />
    .
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...