Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha magumu Dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nanchi, Feb 1, 2012.

  1. nanchi

    nanchi Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndugu zangu watanzania,maisha yamekua magumu dodoma kwa wabunge na mawaziri pekeyao, au hata na wafanya kazi na wananchi wote kwa ujumla?naona wabunge wameboresha mishahara yao kwa kuongezeana posho. Vipi kwa jeshi la polis,walimu wetu,wanajesh,mad,aktar,manesi,mikopo kwa wakulima wadogo,mikopo kwa machinga,hebu tusaidiane majibu kwa wale mnaolifahamu hili suala kwa undani zaidi.
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anyway hili limesemwa sana nadhani hakuna haja ya kuliongelea sana ila ukipata theory ya Davies and Moore inayoitwa stratification utaweza jua kwa nini wabunge wajiongezee posho kwa kisingizio cha maisha magumu. Au soma kidogo hata gooogle sociology of management waweza pata majibu mazuri zaidi
     
Loading...