Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha kuvuliana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kilimasera, Feb 27, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haya ni maneno ya kanga za kina mama HIVI KWA MTINDO HUU TUTAFIKA KWELI

    MAISHA KUVULUANA.jpg
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wapi?
     
  3. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuvuliana nini?
     
  4. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Khanga zimetolewa China, alitaka andika "MAISHA KUVUMILIANA"
    Pamoja na kukosea vile bado kasema ukweli, kwani bila kuvuliana hakuna uzazi, na bila uzazi hakuna maisha. Mficha uchi ....
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Basi mimi nilifikiri kuvuliana samaki.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Basi mimi mawazo yangu yote yalikuwa katika kuvuliana samaki.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli maisha ya mapenzi bila kuvuliana hayapo,
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Sasa tatizo liko wapi hapo?
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anyway ni tungo tata ila sema kwasababu ni vazi lakina mama ingawa na kina baba huwa wanashona mashati ya kanga hizi naona kwa watoto wao wakiona watajiuliza mama maisha ni kuvuliana nini!!!!
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nimecheka hadi basi!
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanza hicho ni kitenge au shuka au kanga?
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    khanga
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa huyu aliyetunga hili neno alikua na maana gani ni kuvuliana nini maana kanga mpaka watoto wanavaa kweli hii ni tungo tata!kanga zinavaliwa mpaka na wanaume!
     
  14. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamaa wameamua kuitandika meza ya baa nini! maana hiyo lazima mama waogope kuivaa...inaweza kuletea kila mtu kukutongoza bure,akidhani u mwepesi wa kuvua.
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaaaa acha vituko weye Rugas
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Si unajua tena utendaji usio makini? Maandishi haya yalihitaji kusomwa (proof reading) kabla ya kuanza kuchapa hizo khanga.Hili ni kosa la kiufundi ila watu wanaweza kutafsiri kuwa ndo mipasho ya kwenye Khanga!
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimeupenda sana. Hivi zinapatikana wap?
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Una uhakika gani kama hawakumaanisha hiyo sentensi? Mimi naona hiyo ni dhamira kabisa, ingekosewa isingeingia sokoni bana!...Nahtaji moja nimpelekee mama nanihii pale mtaa wa pili, teh teh
     
  19. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nyumba ndogo na kubwa
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Haijakosewa wala nini! Utata unakuwa ni hapo katika kuvuliana nini.
     
Loading...