Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha halisi...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, May 30, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  2. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Yes, haya ni maisha halisi, tena ni zaidi ya 60% ya watanzania au 90% ya watanzania tuishio huku vijijini
     
  3. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sijui nifanyeje kumkomboa mtanzania wa aina hii anayedanganywa kutoa kura kwa sisiemu ccm kila wakati na maisha yake hawayabadilishi....Mungu wasaidie watu wetu hawa! maisha bora kwa kila mtanzania ni kwaajili ya watu wepi sasa, walioko mjini maisha magumu, kijijini ndo usiseme.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,251
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160

    Haya ndio maisha halisi ya mtanzania wakati kodi anayolipa kutokana na mazao na mifugo yake inatumika kumjengea Gavana wa benki kuu jumba linaloghalimu mabilioni ya shilingi!! Je viongozi wetu wana akili kweli?
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Asante sana! masikini watanzania cjui lini masihi wao atawakomboa!
     
Loading...