Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha gani ya Kila siku kuamka saa Kumi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Mar 25, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nikianzia Ikulu na Wizara zote,Balozi zote Mashirika yote ya kimataifa yakaenda pale Dodoma Na kila HQ ya shirika lolote likawa Dodoma je hizi foleni zakila siku, Jumatatu hadi Jumatatu! haziwezi kuisha??maisha gani ya kuamka saa kumi kila siku??:angry:
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tusubiri kwanza makao makuu ya Dodoma yakiandaliwa vizuri ndo wahame. Otherwise Dodoma itakua ni full mafoleni cz infrasructure bado haijakaa fresh. We should learn from the Malaysia experience.

    The longer we wait the more time we have of building a comprehensive infrastructural systems including water, roads, power, etc.
     
  3. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hata dodoma mambo ni yale yale...Nigeria walipokua wanahama Lagos kwenda Abuja waliandaa miundo mbinu ya maana kule Abuja lakini hapa ni porojo tu hamna kitu..
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Thank you sir, how far have you reached, how long do we have to wait?
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Hayo ndio maisha bora, kuwa na mkoko sio issue, zamani kumiliki motokaa ilikuwa anasa.

    Na bado tuna mpango wa kutoa elimu kutumia mkonga wa bibre optic, afu usihofu kuhusu foleni za bongo, tuna mpango wa kujenga zile barabara za ghorofa utakuwa unazijua tu, zinaitwa flyover kama sikosei, hizi zitapunguza sana foleni, kama unavyoona tumesha anza upanuzi wa barabara ya bagamoyo road
    (barabara ya bagamoyo road) hi hi hi aahhh ha ha ha!!!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Serikali(manispaa) zimeruhusu ujenzi wa maghorofa marefu Kariakoo yote, ile Posta ya karibu na Ikulu siku hizi kila kiwanja kina wavu wa kijani. Ujenzi wa kabila hii unazidi kuongeza foleni, kwa staili hii hata serikali ikihamia Dodoma tatizo litarudi baada ya muda mfupi.
     
  7. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama ni foleni kwani ile fast train sijui metro train/subway aliyoiahidi Kikwete wakati wa uchaguzi haijajengwa bado hapo mjini?
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaa huku dodoma kuna barabara za kuweza kuzuia mfumuko wa foleni?
     
Loading...