Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha club yafunguliwa rasmi mtwara.

Discussion in 'Entertainment' started by kibhopile, Mar 23, 2012.

  1. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jana tarehe 22/03/12 nimeshuhudia ufunguzi wa Club Maisha Mtwara, ilikuwa mida ya saa 10:15. Shampeni na mafataki yalipigwa kiaina. Club iko bora kwa kubata pande zote VIP ama kajambanani kote kuko mzuka. Maspotlight yanaeleweka, dancing floor ft 12x12, kaunta za kutosha, staffs wa ukweeh ingawa wengi ni kutoka kenya (i heard hata wale strippers ni wakenya) lakini pako fresh sana.
    Good tym fellars.
     
Loading...