Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Club imeungua moto!!

Discussion in 'Entertainment' started by Ndjabu Da Dude, Nov 8, 2009.

  1. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Askari wa kikosi cha zimamoto na uokoaji wakijadiliana namna ya kuzima moto uliokuwa ukiliteketeza jengo la klabu maarufu inayojulikana kama Maisha Club lililopo Oysterbay Dar es Salaam jana mchana. Jengo hilo linalomilikiwa na Jenti Ladwa na kukodishwa na Mfanya biashara Hellen Sweya ambaye ndio mmiliki wa klabu hiyo liliteketea kabisa kwa moto huo. (Picha na Mroki Mroki).
     
  2. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Picha kwa hisani ya Mroki Mroki http://www.mrokim.blogspot.com/

    [​IMG]

    Jamaa wakimfariji Bi. Hellen. Club ahiyo hivi karibuni ilifanyiwa ukarabati mkubwa uliogharibu ma milioni ya shilingi za Kitanzania.

    [​IMG]

    Jengo la Cluba Maisha likionekana baada ya kuteketea kabisa kwa moto uliosababisha na hitilafu ya umeme.

    [​IMG]

    Mmiliki wa Club Maisha mama Hellen Sweya akiwasiliana na baadhi ya jamaa zake juu ya kuungua kwa Club yake hiyo leo.
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mama Hellen. Janga kama hili linatukumbusha kukatia bima biashara zetu!!!!!!

    Tiba
     
  4. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Ajali kama hii ikitokea,watu wote wanasikitika. Lakini swali moja hapa la kuuliza,ni kwamba, kuhusu hizi ajali za moto,how do we compare,for example ,wtih Kenya? Ajali za moto hapa zinatokea vipi ukilinganisha na Kenya au na nchi zingine?
    Kwa sababu,hili ni swali ambalo aliuliza Mbunge Islam,mbunge wa CCM[nadhani],kwamba,''Mbona hizi ajali za moto zimezidi?'' Kwa sabau,kwa maoni yangu,wataalamu wa umeme,kama vile Tanesco,wana wajibu,wana jukumu la kuwaonya raia kuhusu matatizo kama haya.
    Kuna ajali za moto za vibatali na mishumaa,hilo ni swala tofauti kabisa,hapa tunauliza tu kuhusu ajali za moto zinazohusu hitilafu za umeme.
    Kwa sababu,these are not just statistics,there are people behind this,people who are suffering every time something like this happens.
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ganesh,

    I feel you.

    Zaidi ya hayo, pale ajali zinapotokea (even with the best of proactive protective precautions these kinds of "accidents" are bound to happen) then the question becomes how prepared are we to deal with them?

    Kwa mfano, Dar kuna magari ya Zimamoto mangapi? Stations ngapi za zimamoto? Kuligawany jiji la Dar katika manispaa tofauti kumesaidiaje shughuli za Zimamoto? Mgari haya ya Zimamoto yanaweza kufika sehemu ya tukio katika muda gani (a good percent of Dar is not even reachable by these services!)
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Pole Hellen, pole Ladwa!
    kama mlikuwa makini kukata BIMA, nadhani machozi yenu hayatakuwa mengi kama msingekuwa na Bima! Kama lingekuwa jengo la serikali au taasisi ungeskia imeundwa kamati ya uchunguzi, kisha ripoti inatoka SABABU NI HITILAFU YA UMEME, lakini huwezi kusikia mkandarasi aliyefunga umeme, au Tanesco wamewajibika!!!
    .....Mama weeeeee, alipata kafaida kazuri, akakatumia kufanya ukarabati ili kuongeza kiwango avune vizuri, ooh pole sana
     
  8. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Doh noma sana. Nadhani material walizotumia hazikuwa flame retardant maana hilo eneo lina zimamoto nyingi private karibu yake, ila carpet ya kichina ikishika moto hata sekunde haichukui!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    kwa uchafuunaoendelea usiku wa manane hata bima wasilipwe
     
  10. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hiyo ajali nadhani imesababishwa na mitambo duni ya kichina ya kudhibiti umeme. Wachina wanatumaliza na bidhaa feki. Mtu ume-invest mamilioni ya mtaji kutengeneza mdude wa kisasa na kifahari kama huo halafu unakosea stepu kwenye masuala nyeti kama mitambo ya umeme. Bora ajali imetokea mchana wakati Club imefungwa vinginevyo ingekuwa usiku wa kuamkia Jumapili wangeangamia wengi sana na mipombe waliofakamia..
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    duh, makubwa...uchafu tena?!
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwani zile Stika za Fire walizo-introduce juzi vipi?? wanabandika kwenye magari tu au hata kwenye nyumba
     
  13. B

    Bamutu Member

    #13
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 7, 2007
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani mi nina mtazamo tofauti na wenzangu, naona kama vile matukio ya moto yanapangwa..... Mi sidhani kama kweli itilafu za umeme ndio chanzo cha matatizo hayo kusema kweli.

    Naona wafanya biashara wamejanjaruka kiasi cha kwambawanataka kulipwa na bima wajenge kitu kikali zaidi kama yule jamaa wa Paradize Bagamoyo.

    Napenda kumpa pole huyo mama mwenye ukumbi na hongera pia kwa kufanikisha dili yake.....................
     
  14. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Una ushahidi mkuu?
     
  15. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli
     
  16. M

    Magezi JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi niliwah kuandika humu JF na narudia tena japo binafsi sina nyumba yangu binafsi au ya biashara lakini nawauliza hata sisi wenyewe members hapa JF, ni nani ana fire extinguisher hata moja nyumbani kwake na familia wanajua kuitumia??
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    faya eksitingwisha ndo nin?
     
  18. M

    Magezi JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kifaa au niite mtungi wenye gesi ya kuzimia moto.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani pole sana mama hellen
    jamani kiwanja hiki loh
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Mi sisikitiki sana kwa kuwa kilichoungua Siyo Nyumba Ya Kumtukuza Mungu.
     
Loading...