Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maisha bora yatakavyokuwa 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Aug 13, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu kwa jinsi hali ilivyo na usanii unaoendelea kufanywa na serikali yetu. Maisha yatakuwa magumu magumu magumu ambapo kwanza kutachapishwa noti mpya ya Tsh 50000 kufikia mwaka 2015 sukari itakuwa kilo sh 4000 petrol lita sh 5000 mafuta ya taa sh 4800 maharage kilo 3500 umeme unit itauzwa sh 1000 soda 2000 bia sh 3500 nauli ya bus tegeta kariakoo sh 3000 mwenge posta sh 2000 hivi ni kwa uchache ila mabaya yataikumba tz kwa maisha kuwa magumu vibaka wataongezeka hali itakayopelekea watu kuweka kuvaa makaptura ya kuhifadhia feha simu na vitu vya thamani!!!
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Serikali itawekeza zaidi kwenye jeshi kulinda isipinduliwe
     
Loading...