Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Bora na Maslahi ya Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njoka Ereguu, Aug 17, 2012.

  1. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Great Thinkers naomba kuelimishwa maana halisi ya maneo haya ambayo yamekuwa yakitumiwa sana na wanasiasa na viongozi wetu Maisha Bora kwa Kila Mtanzania na Maslahi ya Taifa.
     
Loading...