Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora kwa mtanzania.

Discussion in 'Jamii Photos' started by St. Paka Mweusi, Oct 30, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haya watanzania kesho ni uchaguzi na haya ndio maisha bora kwa kila mtanzania tutafakari na kutumia vyema kura zetu.

    [​IMG][​IMG]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    tatizo linakuja pale ambapo....huwezi mwambia kitu yoyote huyo bibi kuhusu CCM...ni dam dam
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dada... hiyo ndio silaha ya fisadi... ujinga, umaskini na maradhi
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Asante sana dada Preta nimeshayasema hayo sana tu, CCM nguzo yao ni hawa watu waelimishwe jamani.
     
  5. mmiy

    mmiy Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Jamani hicho kibibi hakijala siku ngapi?
     
Loading...