Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Bora Kwa Kila Mtanzania Nusura Yateketeze Familia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Dec 12, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni huko Iringa. Mama mmoja na familia yake ya watoto kadhaa waliandaa karamu ya chakula cha sumu kwa lengo la kujiua kutokana na ahadi ya Dr. Dr. Dr. Dr. Luten. Kanali. Mheshiwa. Mr. Jakaya Khalfan Baba Rizone Miraji Kikwete kushindwa kutimia.

    Mungu nusuru watu hawa hawakufa. Na baada ya kutiwa nguvuni na vyombo vya dola vya ccm, mama huyu akatonya ukweli kuwa sababu ya yeye kufanya hivyo ni juu ya maisha kuendelea kuwa magumu kila uchao na kurejea kauli tata ya Baba Riz ya maisha bora kuwa imeshindwa kutimia kwake na hivo anadhani hakuna tumaini tena. S

    ource: Tabia yangu ya kupenda kuskiza Radio. Leo nimeskiza tena. Na kesho ntaskiza.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kijiji gani mkubwa?Si wauze zile Tshirt na kofia za ccm walizopewa mwaka jana wagange njaa!
     
Loading...