Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora kwa kila mtanzania ndio haya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masharubu, Oct 21, 2010.

  1. masharubu

    masharubu Senior Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi ni lini hospitali zetu zitakua na vitanda vya kutosha jamani?mabango ya kampeni kila kona wakati huu lakini maisha ya binaadamu hawayaangalii. Oooh tanzania weeeee,nani amewaroga viongozi wako
     

    Attached Files:

Loading...