Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora kwa kila mtanzania kweli ndo Haya??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kachanchabuseta, Mar 11, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maisha bora kwa kila mtanzania kweli ndo Haya??
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  3. v

    victorz New Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Heri ya hawa wana maji safi ya kunywa!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Oooh my god maisha yetu yanasikitisha sana !!! Inauma sana
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona haya tambarare sana
    Kuna wananchi hawajui mfereji wala bomba wao na vishimo tu wala siyo visima
     
  7. J

    Judith Francis Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Hii slogan ya "Maisha bora kwa kila mtanzania" ni kiini macho jamani. Inawezekana mwenye kutoa slogan hii alikuwa na maana tofauti na ile tunayoilewa. Usiwashangae hao uwaonao katika picha hii, bora maji yapo na ni masafi. Hebu tafuta muda utembelee Mkoa wa Arusha na Manyara wanakoishi wenzetu Wamasai ndio utaipata tafsiri halisi ya slogan hii kama sio kuishangaa. Bado tunahitaji kupiga mbio ili kufikia maisha haya. Ingekuwa vyema tukapata ufafanuzi zaidi ya nini maana ya "Maisha bora kwa kila Mtanzania" kabla ya kupiga kura Octoba
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora ya hawa wanachota maji masafi kabisa hayo nenda Singida au Tabora na Shinyanga huko utawaonea huruma maji machafu sana.
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kwani unadhani hiyo picha imepigwa wapi? Minyukhe- Singida for your information.
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    afadhali hao hata maji wanayaona.
    Muheza hamna maji hata kiduchu, watu wanayafuata Tanga mjini.
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    so sad!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna sehemu watu wanatembea km25 mpaka 40 kufuata maji tu ndoo moja.
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inauma kweli
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda mwanza sehemu za sengerema watu wanakunywa vumbi mchanganyiko wa maji na matope

    I think hii slogan ibadilishwe au ifanyiwe tathimini yake na madhara kwa watanzania

    Viongozi wetu wanatoa mahadi kibao etekelezaji F, remember 2005 preseda alitoa mapromise kibao


    Kama ulikuwepo

    Hapo mbuge inabidi awajibike
    Hapo watu wanatembea kama km 50 kufuata maji cjui nchi itaendelea lini mali tunazo watumiaji wajaja wachache
     
  15. M

    Mchili JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maisha bora kwa kila mtanzania ni kauli mbiu iliyomwingiza Kikwete na kundi lake madarakani. Wadanganyika wakamuingiza madarakani kwa kuamini kuwa angalau ataweka mipango ya kuwawezesha kupata milo miwili kwa siku, wakulima wata wezeshwa kwa kilimo cha umwagiliaji - aliahidi kujenga mabwawa angalau moja kila mwaka, hamna lililojengwa, wafugagi watawekewa mazingira ya kutohamahama - hiyo waulize wamasai na wasukuma waliotimuliwa kusini kilichowapata.

    Toka aingie ikulu hajairudia tena hii kauli wala kasi mpya na nguvu mpwa. Hebu tufanye performance appraisal ya serikali hii kwa ahadi walizoweka wakati wanaomba kura na tujiulize ni kwa nini wapewe miaka mingine mitano?
     
Loading...