Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora Kigoma mjini ndo haya.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Nov 11, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kwa zaidi ya wiki moja sasa mji wa kigoma umekuwa katika shida kubwa ya maji ambapo wananchi wanailalamikia serikali ya mkoa huu kutokana na tatizo hilo. Mamlaka ya maji (KUWSA) katika kuelezea swala hilo imesema kwamba kuna matatizo ya kiufundi lakini katika uchunguzi zaidi ikajulikana kwamba mamlaka hiyo inadaiwa shs. MILIONI MIA TANO na Tanesco ndo maana wakakatiwa umeme. Haya ndo maisha bora tuliyonayo sasa Nawasilisha.
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    :A S angry:Pufff!!! Kamueleze Serukamba si mlimchagua kwa hiari yenu!!!!!:bowl:
    Nakasirika sana kusikia malalamiko baada ya uchaguzi ... uzeni fulana, skafu na kofia alizokuwa anawagawia pale mji mwema mkalipie umeme TANESCO!!!:yield:
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Sisi hatukumchagua si unajua walichakachua matokeo?
     
  4. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona hamkupinga matokeo???????
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Tulipinga ndo maana ulisikia mabomu japo kura ni siri but majority haikuridhika na matokeo
     
Loading...