Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora bila "Mgomo"

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ilulu, May 4, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Picture1400.jpg
     
  2. K

    Konaball JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wenyewe wako happy kabisa wala usiwaambie kuwa chao ndio kimewafiskisha hapo na wakija REDET kuwahoji wanakuambia ndio chama na Raisi anayewafaa
     
  3. M

    MJM JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Siku zote huwa nasema kuna Correlation kubwa kati ya umaskini na CCM. Masikini wakubwa ndiyo wapiga kura na mashabiki wakubwa wa CCM, Matajiri wakubwa ndiyo walioikamata CCM na Umaskini wa nchi hii umeletwa na CCM kwa siasa zao zisizo na dila wala mwelekeo na ufisadi. Walirithi dola toka kwa wakoloni lakini sasa wamekuwa wabaya kuliko wakoloni
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mh! Hivi hawa wanajua hata njii hii inakwendaje? mbona ni balaa hiyo jamani kha! Kwa kweli hata hao wanaohubiri maisha bora kwa kila mtanzani wakiona hii picha watakuwa wapole tu....
     
  5. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapiga kura wa c c e mu hao jamani wanawsubiri redet waje
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kazi kwenu mnaodumisha chama chenu na fikra za mwenyekiti wenu
     
  7. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii nnji bila kupigana discipline haitakuwepo! look at those developed countries and other countries which are taking off to take the pace to the most developed ones.
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kirefu cha MKUKUTA ni Mpango wa kuongeza umasikini na kupunguza utajiri Tanzania
     
  9. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    But they are still smiling and happy thats all matters.... sometimes you have nice house nice car, eight telephone lines, friends, picnics and parties but you are still not happy and u don't want all of that but u want happiness....

    Nyie mnaumiza vichwa vyenu na siasa wenzenu wala hawajali.... after all these politicians are liars and thieves thats why I never bother myself with their bullshits...
     
  10. k

    kitu na box New Member

    #10
    May 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hao wenye hilo lichama la majambawazi nao bado tu hawajashiba waachie wenye huruma na utu kwa watanzania wenye utajiri wa dhiki na benki za umaskin???????????Jaman mpaka lini sasa??? Aaaaaahhhhh basi bwana!!!!
     
  11. k

    kitu na box New Member

    #11
    May 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu tuko pamoja nami nimekuwepo mda si mrefu kwa hiyo kama vile bado mgeni sana hivyo tuelekezane wapi choo,bafu pamoja sehem mhim za kurefresh mind!!Ila nahisi hapa ndo nipopatafuta kitambo hata kabla ya akina macho manne japo anajifanya mjanja zaid yangu.
     
  12. k

    kitu na box New Member

    #12
    May 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakin hawa CCM bwana SURE wanaboa ila sema tu ni utajiri wa akili zisizochambua na kujua hatima ya maisha yao!!!Hebu tuwe wakeli kama kwel CCM itakuwepo madarakani miaka kumi ijayo Tanz itafananaje?
     
Loading...