Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAISHA BORA au MAISHA DUNI kwa kila Mtanzania ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaNanii, Jan 16, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Jakaya wakati anaomba ridhaa kwa Watanzania ili aingie ikulu aliahidi ataleta MAISHA BORA kwa kila Mtanzania. Lakini ukiangalia kinachoendelea sasa ni MAISHA DUNI kwa kila Mtanzania.

    Nasema hivyo kwa sababu tangu aingie Ikulu vitu vimekuwa vikipanda bei kila kukicha. Kwa mfano mchele sasa unakimbilia kilo moja shilingi elfu mbili na miatano(2,500). Hiyo sukari ndio usiseme, kila siku inapanda bei.

    Kama hiyo haitoshi,hapa juzi tu tayari bei ya umeme imepanda kwa 40 %. Kule Kigamboni napo bei ya Kivuko imepanda kwa 100%. Nauliza hivi, haya ni MAISHA BORA au MAISHA DUNI kwa kila Mtanzania ?
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine kumlaumu JK ni kumuonea, tulijua jambo hili haliwezekani na bado tukamchagua kwa hiyo mimi wala huwa simlaumu tena, kwa kuwa ni sisi tunaomlaumu ambao pia ndio tulio mchagua, ama ndio ambao hatupigi kura kwa kisingizio hata nikipiga atashinda jambo ambalo si kweli.
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Maısha bora kwa wachache na Maısha dunı kwa wengı. Hauwezı kusema Raıs ana maısha dunı, labda kama mımı sıelewı maana ya maısha dunı.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Ukistaajabu ya malaria sugu utaona ...........

    "Wajibu mkubwa wa Serikali kwa sasa ni kuhakikisha fedha za umma zinawanenepesha wananchi badala ya kunenepesha maofisa wachache wa umma."
    ~Kikwete
     
Loading...