Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha baada ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mayenga, Oct 20, 2010.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Najaribu kupiga picha sioni mbele mara baada ya tarehe 31 Oktoba.Ni kipindi ambacho wengi watalia na kusaga meno,ni kipindi ambacho wengi watashangilia ushindi wa kiongozi mpya,kwa sura,tabia na mwenendo.Ni kipindi ambacho wengi wataikimbia nchi na kutokomea,ni kipindi ambacho wengi watatamani wasingezaliwa.Wewe mdau unafikiria maisha gani baada ya uchaguzi?
     
Loading...