Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maige tunataka uturudishie Twiga wetu na wale Faru wa JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lifer, May 31, 2012.

  1. L

    Lifer Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ezekiel Maige uliyekuwa Waziri wa Mali asili na utalii:

    Chini ya uongozi wako, mwaka jana (2011) Tanzania tuliibiwa Twiga wanne (nembo ya taifa "national heritage") waliotoroshwa kwa kupitia uwanja wa ndege wa Kilimanjaro kwa vibali batili vilivyotoka wizara ya maliasili na utalii. Kama waziri wa wizara husika wakati huo, unawajibika moja kwa moja na huu ujangili wa hawa twiga wetu.

    Wananchi: Tunataka uturudishie hawa Twiga wetu.

    Hivi majuzi, mchana kweupe, Faru na mtoto wake (walioko kweney orodha ya "endangerd species") ambao JK aliwaomba kutoka South Africa ili wazaliane upya baada ya Faru tuliokuwa nao katika mbuga ya serengeti kuteketea karibu kumalizika kwaajili ya pembe, waliuwawa na pembe zao kuchukuliwa wakiwa chini uangalizi na ulinzi wa maafisa wa wizara yako. Hili pia limetokea wakati wewe ukiwa waiziri wa wizara husika. Unawajibika moja kwa moja na haya mauaji na huu ujangili wa Pembe.

    Wananchi: Tunataka utulipe fidia kwa vifo vya hawa Faru na wizi wa Pembe zao.
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    naunga mkono ila tafadhali wale faru sio wa JK bali ni wa watanzania
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..Waziri Membe anatakiwa aidai serikali ya Qatar iturudishie wanyama wetu.

    ..mbona suala la rada alilibebea bango lakini hili la wanyama amekuwa kimya??
     
  4. b

    bdo JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,138
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    unataka Maige auze nyumba yake au malori yake?
     
  5. m

    matawi JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alete twiga wetu kwanza ndo waanze kupigana napeh
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Yaani hawa faru wamenisikitisha sana. Inaniuma, tunafanya jitihadi kuwalinda endangered species, halafu watu wanawauwa sababu ya pesa. Please watu wa usalama na mahakama, mkifanikiwa kuwakamata wauwaji, napendekeza adhabu yao iwe kifo! Wakifa hawana shida, coz sisi hatupo kwenye hatari ya kutoweka.
     
  7. L

    Lifer Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Since yale malori yake yanaingiza US$ 20,000 kila mwezi, anauwezo kabisa wa kutulipa fidia ya Kifaru wetu na mtoto wake. ndani ya miezi mitano.

    Nime research online, Cost ya kifaru mmoja na pembe zake on the black market, ni roughly US$ 50,000.
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,910
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    jk ana mgao wake kwenye twiga..maige hakamatiki
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nini maana ya kutumia neno wananchi? mkuu ushahidi unao tusaidie tumpeleke fisadi maige kortin.Your presantation of the matter here might trigger some inquinstive minds about this whole matter,taking into consideration the ongoing verbal war between Maige and Nape
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    anajidai kulumbambana na nape ili tusahau! Hatusahau ng'o
     
  11. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kiendacho kwa mganga hakirudi!!!!
     
  12. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyoooooooooo,arudishe na wanyama pori wetu.
     
  13. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au tufanyeje? tuchome mali zake kama wafanyavyo stupid people wa zenji?
     
  14. L

    Lifer Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina maana watanzania wote waliokerwa na kusononeshwa na hili jambo.
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wanyama hawawezi kuuzwa bila kibali cha JK au waziri
    kuna mawili hapa either JK alijua hili au waziri alifanya bila JK kujua
    hata hivo cha msingi kuna mtu wa kunyonga hapa
    leo wameuza wanyama kesho watatuuza na sisi
    afu anashinda kutwa kucha kujidai msafi wakati ni jizi tena nafuu ya jambazi
    JK chukua hatua we want the head of this man ktk sinia.ni kosa kubwa mno kuuza rasilimali na urithi wetu
    wakijenga migorofa huku sisi hata mlo wa mchana unakuwa tabu
    chadema mkichukua nchi hawa watu anzeni nao kuwashughulikia mapema
     
Loading...