Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maige njoo kwa Musasira uendelee kufundisha Managent Accounting

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMC, May 5, 2012.

  1. M

    MAMC Senior Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa Ezekiel Maige ni mwalimu mzuri sana wa Management Accounting, sasa namshauri kwa kuwa kapunguziwa majukumu ya uwaziri na kubaki mbunge tuu,arudi kupiga part time kuchanganya na Ubunge mambo yake yatakuwa Poa sana hata kulipia mkopo wa mjengo wake.
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani alizaliwa akiwa waziri?amekuambia hana pesa ya kulipa?
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Best jibu. Hajui alijieleza clouds kuwa yeye ni mfanyabiashara, wana Kampuni ya kusafirisha mizigo.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani msasira Ana twiga? Au Kitalu
     
Loading...