Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maige aliweka sokoni hekalu lake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simba Mkali, Sep 15, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Aliyekuwa Waziri wa Maliasili na Utalii, Ezekiel Maige ametangaza kuliuza nyumba yake aliyoinunua katika eneo la Mbezi Beach, Dar es Salaam kwa dola za Marekani 410,000 (takriban sh 700 milioni).
    Source Mwananchi Jumamosi Sept 15,2012.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwanini anaiuza...hali mbaya nini? hela ya bure ya serikali haipo tena... alafu mbona hela ndogo hivyo...au kwa vile hiyo hela aliyonunulia sio ya kwake
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Anatafuta pesa za kugawana na vijana wa jimbo lake ambao watachukua pesa na kutompa kura!!!jimbo lake liko rehani ana kazi kubwa sana kupita kura za maoni chama chake na kushindania kupata ubunge kwa vijana wa chadema!kazi anayo!
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Zile bussiness alizodai ndio zimemwezesha kupata huo mjengo zime-expire?
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Anadai imemletea nuksi........ila watu wa mujini tumeelwa kuwa amechacha tayari
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hawa Takukuru hata sijuwagi kazi yao ni nini!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Ameanza kuishiwa.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    anauza kupoteza ushahidi wa ufisadi wake wa vitalu na twiga.
    hata akiuza ushahidi upo wa kutosha kumtia hatiani
     
  9. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mami meno yake imeansa kung'oka na kisu yake inapungua makali. Kipindi yeye anakuwa wasiri na meno iko, alifunja mifupa. Sasa ifi mambo ni wololowololo.
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh aibu,hii inanikumbusha ndege moja ya boeng 747 ililetwa hapa kwa mbwembwe (Ikiitwa Community air) ikipiga route za Dar-Kili-Mwz bei yake ilikuwa sawa na unapanda scandnavia za wakati uleeee! yani ilikuwa sawa na bure! lakini jamaa walipotemeshwa uwaziri ndege ikapotelea huko angani na abiria mpaka leo haijatua.
     
  11. Mangio

    Mangio Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo arudishe chenji ya serikali
     
Loading...