Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maige aichana serikali ya JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Jul 28, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa waziri wa JK ambae alitoswa kwenye reshuffle, akichangia bajeti ya wizara ya nishati na madini amesema


    1. mawaziri wanaofanya maamuzi wako hatarini sana kwa sababu kama maamuzi yataenda kinyume na maslahi ya mafisadi basi inaweza ikala kwa waziri

    2. akimpa ushauri naibu waziri masele, amemwambia aende kahama kurekebisha mambo maana huko vitalu wamepewa mabwenyenye ila awe makini maana maauzi ya kutetea wanyonge yana gharama zake, na ushahidi upo na akamaliza kwa kusema 'najua wewe ni mtu mzima, nafikiri utakua umenielewa!'
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maige kama vile Karai la magamba lililotupwa baada ya nyumba kukamilika.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Huyu nae ni majeruhi wa siasa chafu....aende zake huko!!
     
  4. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona alikuwa hasemi akiwa ndani?......huo ni utoto tu...wana ccm waache unafiki.

    Hata anne kilango akikosa ubunge utamsikia atakavyoanza kubwabwaja kuhusu serikali huku kipindi hiki anatetea madudu.....
    Ccm chama cha kinafiki sana
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Maige huna aibu, na wewe unakemea wala rushwa. Mpaka leo hujawaeleza watanzania dola 700,000 US$ za kujenga hekalu Mbezi beach ulizipata wapi!!! Twiga wetu walipita KIA. UMEPATA WAPI MORAL AUTHORITY ! SHAME UPON YOU!!!
     
  6. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ah wapi papaa maige!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,133
    Trophy Points: 280
    Kweli hii nchi ya vipofu yan hata wezi wanatoa wasia
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Arudishe twiga kwanza. .
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Jamaa Ana kisirani cha kutoswa, inaelekea mizigo ya twiga alikuwa hajamaliza kuuza.
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Baada ya kutoswa ndio analeta fitna
     
  11. U

    Uswe JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii nimeipenda
     
  12. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Mwacheni aweweseke na kwa kuwa ushahidi wa madudu yake upo asubiri pingu tu.
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa taratibu zetu yeye sio fisadi tena kwani alishatoka kwenye uwaziri.na amesamehewa kama el,chenge na wengine
     
  14. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimemshangaa EM kwa kukemea ufisadi. Maige tafadhali unatupa majaribu, ni afadhali ungekaa kimya maaana wewe ni fisadi No. 1
     
  15. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kusaidia mwizi kuiba au kutokuzuia wizi unakuwa mwizi automatically.
     
  16. S

    Sessy Senior Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipofu kaona jua hahahaha
     
  17. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Anakumbukia utamu, mbona hakusema hayo those days!
     
  18. U

    Uswe JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    na kwa mujibu wa kanuni zetu, waziri akikwakupua lakini ule mkwapuo ukawa haujazidi mikwapuo ya mtoto wa kigogo, huwezi kumuita huyo waziri fisadi, kwa waheshimiwa naomba tuelewane hapa. . . hahahaaa!
     
  19. eumb

    eumb Senior Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nikurekebishe kidogo, sio kujenga ilikuwa cash za kununua hekalu!
     
  20. k

    kijiwehikihiki Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani muacheni atoe la moyoni, atakuja kusema tu kwamba hata yeye pale wizarani waliomponza ni akina fulani ambao walikuwa na wakubwa huko mbele, lakini ukweli ni kwamba hakufanya mazuri sana hususan ikizingatiwa na kiwango cha dolla kilichojenga nyumba yake mbezi beach.
    Maige ni bora uendelee kunukuu vifungu vya bible ili kujionesha kuwa ukikosa ubunge utafungua kanisa lako na kuingiza fedha za sadaka.mu
    ngu ibariki tanzania.
     
Loading...