Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Norms, Mar 1, 2012.

  1. N

    Norms New Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbinu za kuweza kunisaidia kuweza kutoka na rafiki wa kike wa mpenzi wangu plz kwa yeyote ambaye ni mtalaam wa mambo hayo naomba msaada wake!:lol:
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh hiyo simple...watoe wote mara ya kwanza...ya pili...hata ya tatu then vizia demu wako km hayupo andaa mtoko chap na huyo mwingine
    N.B:UKIMWI UNAUA
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Inawezekana nina kichwa kigumu kuelewa................hebu fafanua, utoke naye kivipi?
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtambuzi. Norms anataka kutoka na girl freind wa boyfreind wake. Anataka threesome. Si unajuwa vijana wa kileo !!!!!!!
     
Loading...