Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkazamjomba, Feb 17, 2012.

  1. m

    mkazamjomba Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ndugu zangu mie ni mgeni humu lakini ningependa tubadilishane mawazo naitwa mkazamjomba busara ingetumika kuliko mzaha naomba mnikaribishe nijue tunabadilishana vipi mawazo najua mna mengi na mie nina mengi nipeni utaratibu wa kuwa member mwenzenu
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    haya chukkua zawadi ..ila karibu
    zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz.jpg
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ahaaaa uwe member mara mbili sasa wewe si ni member tayari?
    Hebu sema unataka nini acha uoga?
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Karibu sana
    Na tayari u member mwenzetu ..

    Hawa hapo chini ndo wataalum wa majukwaa wanaoweza kukusaidia kwa karibu zaidi .. unaweza kuwatumia PM [private message]

    MMU.. ..... Lizzy, Mwanajamiione na Mbu
    Doctor..... mkuu MziziMkavu
    Kwa wa kubwa..... Maria Rosa , Invisible
    Chit Chat ... Smile , Bebii, Kongosho
    Picture..... Eltoro, St Ivuga
    International.... BAK, Nyani ngabu, MTM, EMT
    sports.... Rutashubanyuma
    Siasa.. Mwanakijiji, Gaijin, Women of Substance
    Jokes.... First Born
    Utambulisho.... Katavi

    Ukishindwa popote ni PM mimi ..
    Enjoy :)
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaamimi huko hatonikuta mimi ni mmu tu kule yupo jane 000 na gm mpoleee
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Karibu sana....
     
  7. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kalibu bwana jisikie upo nyumbani sebleni.
     
  8. n

    ngony Senior Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jina lako mbna la utata? au ndo nyie mnakula wajomba zenu a.k.a watoto wa dada zenu!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sn mkuu,fuata mwongozo hapa juu na taratibu utaelewa tu!hata sie kuna wakati tulikua wagen km ww!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    karibu hapa usiwe muongo tu uwe mkweli kama mtambuzi na muulizaji wa maswali kama rejao..
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sikuhz wageni wanabisha hodi mlango wa chumbani? Si kunajukwaa la utambulisho kule au ushapita?? Karibu.
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Karibu sana, hapa ndiyo umefika ! Uta enjoy.
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    karibu AD amekupa mwongoza tayari
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    welikam aisee
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Heee...usipotoshe ukweli kabsaaa!
    Hebu waambie kuwa wewe ni mzee wa kufagilia matajiri tu aka unapenda fweza!
     
Loading...