Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano yetu na Umoja wa Ulaya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Annina, Nov 22, 2009.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu naomba mwenye taarifa za hivi karibuni za mahusiano yetu kiuchumi na EU ani update. Nakumbuka kama miaka miwili iliyopita mhe Zitto aliwahi kuzungumzia issue ya Economic Partnership Agreement kati yetu na "our partners in development" EU hivi huo mkataba ulishasainiwa? una manufaa kwetu? sekta zipi zikae mkao wa kula? Mhe Zitto na wengine wenye taarifa pls msaada unahitajika
     
Loading...