Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano yepi mazuri?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by slayvai, Sep 2, 2011.

  1. s

    slayvai Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwasiliana kwny simu au online tu bila kuonana?yale ya kusimama gizan yani meeting yenu usiku tu mchana uko busy.au kuweka bayana wa2 wote wawaone na kutambua km ya wema na daimond,au yale tangulia kansubr pale chini ya mti m nakuja...
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    yakuibia ndio matamu ila mazuri ni yale ambayo yapo wazi ila sio kama wema na jamaa yake maana sasa yale nikujionyesha tuu. wewe na mpenzi wako ndio mnapendana na isiwe tatizo nyie kuoneka pamoja.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    VAISLAY
    SLAYVAI

    Mkuu kumbe ID zako zote mbili ziko hewani
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    t depends na mpenzi wako yupoje ka ni presentable aaah naweka waazi tu kila mtu ajue
    ila ka si presentable ni tangulia nakuja yaaani we ongoza tu ntakukuta
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    heeh,nimeingia high skul tena! eid tatu njema
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    None of the above.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaah!! Mkuu unatafuta ugomvi..

    Eid ilikuwaje??
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Yote hapo hayafai....muhimu ni kuweka wazi kila mtu ajue lakini si kama Diamond na Wema ule ni utoto...
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si unajua tena kusudi wachangiaji tusije tukajichanganya banaa lol!!! Idd ilikuwa safi nimekubakizia pilau
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ndio zake eeh?
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Enzi za manual search tulifaidi sana.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    live bila chenga ndo mazuri bwana usidanganyike
     
  13. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukuu ni ktu gan mbona siwaelewi kupeana ukuu bila sababu za msingi!!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Niambie MKUU feis buku..............kwa kweli hata mimi sijui, lakini nahisi ukiwa tu memba wa JF wewe ni mkuu!!
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona unataka kutukanwa matusi baada tuu ya Eid

    BTW Eid vipi mkuu mbona naona majeraha usoni
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hit and run ni mzunguka sana huumizi kichwa
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi sijui ukuu najua tu Mkuu ukikua utaelewa
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuzamia bila kadi hakufai kabisa
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nilikuambia uende kwa Lizzy kulikuwa na pilau la bure wewe ukaenda kwingine
    nenda mtaa wa pili hapo kuna kibanda wanauza supu ukanywe umalize hangover

    BTW eti mkuu mahusiano bora ni yapi ya kujificha ficha au kuwa wazi
    Mi nina uhakika sina haja ya kujificha ficha bana
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Obviously ukijificha lazima kuna tatizo kama hakuna jambo lolote baya sidhani kama mtu unaweza kuwa na mahusiano ya kujificha lakini vile vile hata kile unachoficha siku ya mwisho kitajulikana tu halafu kinaweza kuwa tatizo ukakimbilia kwa watu kuomba msaada na pengine wengine wakashindwa kukusaidia kwa sababu ulikuwa unaficha watu wasijue kama uko kwenye mahusiano, kwahiyo ni vizuri kuwa wazi hata tatizo likitokea watu wanaweza kukusaidia vizuri tu
     
Loading...