Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano ya kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ISHERUHINDA, May 7, 2011.

  1. I

    ISHERUHINDA New Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenzi wasomaji habari za kazi? Mimi kuna jambo linanitatiza juu ya suala zima la kimapenzi. Jambo hili ni juu ya watu wenye tabia ya kubadili wanaume (Kwa wasichana na wanawake) na wanawake (Kwa vijana na wazee). Hivi inakuwaje mtu anamiliki mpenzi zaidi ya mmoja na wakati mwingine zaidi ya wanne?? Hivi ni kweli kwamba anapoonja asali kwa kila MZINGA ndipo hamu ya ASALI inapoisha?? AU Ni kipaji cha kufisadi maana UFISADI ni kujilimbikizia MALI na yule anayelimbikiza wanawake au wanaume si FISADI????................. Watu wengi usemekana uenda nje ya ndoa baada ya migogoro ya kifamilia na je, wale ambao hawajaoa na wanafanya kazi ya kuwabadili madada wa watu??????...............
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo raha yao!Hawajiogopi wenyewe....magonjwa wala Mungu wao.
     
  3. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lala wewe. Yamekukumba nini
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    yote maisha
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni tamaa na roho ya uchu wa kimapenzi kwa kujiendekeza na kuendekeza uzinifu tu.
    Hapa nawatoa wale waliyo na mke zaidi ya mmoja kisheria tu.
     
  6. PongLenis

    PongLenis JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni imani potofu tumejijengea sisi vijana unapobadili sana basi unaonekana wewe ni ndio wewe (sijapata neno la kulezea hii tabia) ila Umalaya sikuhizi vijana tunaona ni sifa. walio ndani ya ndo na wasio ndani ya ndoa..... na tukiendelea hivi ukimwi hautokwisha.
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Baadhi husema mechi za nyumbani zimewachosha wanahitaji mechi za ugenini
     
  8. M

    MagMat Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni tamaa tu za mwili na kutokuwa bize unaishi kupenda kila demu anaipita, mwisho wa siku unaweza achana na mtu akupendae toka moyoni ukawa kiruka njia hii ndo maana yule kijana kaimba eti unatema bigG kwa karanga za kuonjeshwa..... Ile sentensi ina maana kubwa sana na mchango mkubwa kila uingiapo kwenye mawazo ya uchakachuaji
     
  9. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona wakishaenda za ugenini baada ya muda tena mambo yanakuwa yale yale. Si watuliege tu jamanai ha!!!
     
  10. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    penye red na kataa wote sawa tu niwazinifu tu na udhallishaji wa kina mama
     
  11. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwa ww usiyejua
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hiyo ni moja ya zile tabia zilizoongelewa sana katika kitabu kitakatifu cha Mungu, kila aziniye hana akili kabisa, maana wanachafua hekalu la Mungu.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ukiwa na magari mengi ni utajiri sio?nyumba nyingi the same?
    na wanawake wengi ni ujinga sio?
    i didnt know that....lol
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wazinzi tu hao, hawana kipya wanachopata. Zaidi sana watajikuta na magonjwa yasiyo tibika.
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    maisha yana vijimambo na ndio hivo tena kila mtu anaishi kivyake, raha anayopata anaijua mtendaji na huwezi ijua mpaka ufanye hayo
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    halafu wanao jifanya wasafi ndo wanafiki mno.....
    bora tulio wazi.....
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Saaafiiii........
    Wanalia gizani hao,hawakawii kula konokono.........
    tehe tehe teheh.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhh..................
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umalaya tu...
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeona eee balaa tupu
     
Loading...