Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano ya kimapenzi kupitia facebook

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zilakina, Jun 1, 2012.

  1. z

    zilakina JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hivi kuna mapenzi ya dhati au ni kudanganyana?maana mtu akiona picha anachanganyikiwa wakati picha hizo wanaendaga kupiga photopoint.
     
  2. b

    backer Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh............!!!!!!!!
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nimekutana na mwanaume,nimempenda na yeye anadai ananipenda,anataka tuonane ila mie namzingua maana picha nilizoweka zimetoka vizuri na slim,wkati mie ni wa kawaida na ni bonge,:happy::der::der::der:
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya kweli yanatoka moyoni....
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya kweli yapo, haijalishi hao watu wanakutana wapi. Kama wameanza kukutana facebook haimaanishi hawawezi kuwa na mapenzi ya ukweli. Ingawa vijana wengi wanaingia katika hizi social media kutafuta mahusiano ya muda, ndo maana wengi wanajitahidi kuweka picha ambazo zinavutia zaidi (Photoshop).
     
  6. z

    zilakina JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hapo ndiyo kazi inapoanza lazima umkimbie.
     
  7. z

    zilakina JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hilo nalo neno.
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    umempenda kwa vigezo vipi sasa wakati hata kumuona hujamuona? kama kaweka picha bandia je? ama kweli cheni feki, fedha feki
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    wanaume wanawavuna kweli huko fb....
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kizuri lazima kiandamwe hata kama kiko Angola, kwa kina Eduardo dos Santos :biggrin:
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    fb ni shamba la bibi... mtu akipewa 'like' tu kabebwa
     
  12. T

    TheOptimist Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli wabongo wengi hasa wasichana wanatumia sana Facebook kuuza sura na hatimaye kupata mahusiano ambayo mara nyingi huwa sio serious lakini eventually baadhi zinakuwa kweli
     
  13. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo sasa shoga unalo
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    yan tena km kumbikumbi wakati wa msimu wake. hv wadhan ukimwi utaisha kwa style hii?
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    yaani wewe unashangaa,hio picha tu,watu humu wanazimia avatar na maandishi?

    nimempenda sababu tunawasiliana kny simu baada ya facebook,ktk maongezi anaonekana ni charming na mpole kisha anajali maaana ananipigia/text siku nzima,baby umeamkaje,siku njema mke wangu na ulale salama ni maneno yake....lol kitu ukikipenda hata kama kiko mbali unajua,kama humpendi hata akiwa karibu unajua tena siku ya kwanza unajua.:der::der:
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    si bora Fb mi wangu tulikutana mlango wa kuingilia gest na tunapendana kweli
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    yah inawasumbua wengi walioko fb kwa jf nipo safe
     
  18. DSpecial

    DSpecial JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 455
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafadhali dada nakuomba umsikilize huyo mtu, hujui anavyo teseka mwenzio. Yaani nyie wakina dada mngejua inavyouma kwa mwanaume anapompenda msichana halafu msichana anamzingua, siukubali tu muonane maana huwezi jua moyo wake ukoje, tafadhali onana nae maana sio vizuri kufanya moyo wa mwenzio usononeke
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya baadae ndio yatakayoamuwa mapenzi ya kweli au la. Mbona wako wanaochaguliwa wachumba na kuletewa picha na ndowa zao zikafana!
     
  20. M

    My prince Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko fb madada wanatisha sana!
     
Loading...