Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano ya Ajabu ya Mkwe na Baba mkwe: Iringa's TRUE STORY

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Jun 16, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukistaajabu ya Mussa...ya firauni! Ni uhusiano mbovu ulioleta jambo la ajabu kutokea bt ndio ukweli wenyewe huo na imetokea Iringa, mpaka niandikapo thread hii nipo iringa na hili ndio gumzo la mtaani.. Mume, mwalimu wa shule ya msingi moja ya hapa iringa mjini amezuiwa kuzika, mwili/maiti ya mkewe ikafukuliwa na ndugu za mkewe wakiongezwa baba mkwe wake na kusababisha marehemu kuzikwa usiku kwa kutumia taa za chemli, karabai, tochi na mishumaa kisa mwalimu (mume wa marehemu) hakumalizia kulipa mahali. Hali hii ikasababisha wananchi waombolezaji kuchangia pesa kumlipa baba mkwe ili mwili wa marehemu uzikwe, baba mkwe kapokea na akaonekana akinywa pombe kwa furaha na rafiki zake. Kwa maoni ya mume (mwalimu) anasema mahali alilipa yote toka miaka ya 90 na ameishi ya marehemu kwa takriban miaka 20 pasipo matatizo yoyote ukweni! WanaJF hii stori niyakweli na imetokea hv karibuni hapa iringa.. Sijui unalichukuliaje swala hili? TUNAOTAKA OA TUJIANDAE, KWA MWENDO HUU TEMBO CARD MASTER CARD MUHIMU. Hebutujadili..
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    aaaaaaaaaaaaaahhhh

    hiyo hadithi ya walevi wa vijijini huko iringa......

    tukianza kujadili kila vituko vya walevi hapa its a waste of time

    hai relate na lifestyle yangu kwa kweli
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii story ni real. Nipo hapa iringa kikazi takribani siku ya 3 sasa, nimeyasikia, yametokea hapa mjini. NIMEIRUDIA KUIPOST HII THREAD ILI SISI VIJANA TUTEGEMEAO KUOA KARIBUNI TUJIFUNZE. Kuna mambo mengi hutokea tusiyoweza yajua, tuchukue tahadhari!
     
  4. M

    Mushihiri Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru mkuu kwani hili ni fundisho tosha kwa vijana walioko mbioni kuoa
     
  5. M

    MINAKI Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wazee wengine sio wastaarabu kabisaaaaaa,kama alishachukuwa mahali long time ago mbona anamletea ukauzu mwalimu tena!
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah! Vijana tufunguke, maisha ni zaidi ya tujuavyo.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni jambo la kusikitisha pale pesa inapozidi ubinadamu! Tufunguke, Maisha ni Zaid ya Maisha, Mapambano dhidi ya maisha ni silaha dhalimu!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu madongo hayo...IRINGA KWETU....
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii hadithi umeipata?
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa mlioko kwenye ndoa, je mmemaliza kulipa mahali ukweni? Uhusiano wako na baba mkwe na wanandugu wa mkeo ukoje?
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua siku hizi ulanzi umepanda bei nao alikuwa anataka pesa ya ulanzi huyo
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenichekesha balaa, mbavu zaniuma hapa!
     
  13. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 4,848
    Trophy Points: 280
    Katika mambo ya mila hii inawezekana, mi nimewahi kuishuhudia Kigoma zaidi ya mara moja; kama mama amefariki na baba hajamalizia mahali hakuna kuzika hapo mpaka mahali yote iishe (ni kama adhabu vile), lakini vile vile hii inachangiwa/inasukumwa na wahusika kutoenda shule na kutanguliza umaskini wao.

    Kuhusu kumaliza/kutomaliza deni chochote kinawezekana kwa sababu ikishatokea umeoa bila kumaliza mahali kwa baadhi ya mila hili linabaki kuwa deni, bahati mbaya unaweza usidaiwe na ukaishi na huyo mtu kwa miaka mingi kama hiyo jamaa anayosema ni 20, mpaka hayo matatizo yanapotokea ndio unakumbushwa.

    Mpe pole jamaa, lakini mambo haya ya mila yako tight sana maeneo ambayo wakazi wengi au wahusika wana level ndogo ya elimu na ni maskini kiasi cha kushindwa kuthamanisha utu na pesa.
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama hujawahi kumbana nayo unaweza ukadhani ni stori eeh? Kuna haja ya kurekebisha mila zetu ziendane na wkt tuliopo. Mambo mengine ni kudhalilishana. Sijui wabena wanatabia/mila gani!
     
Loading...