Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano Vs Personality

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, Aug 27, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    #Kwa mlio kwenye ndoa naombeni ushuhuda wenu,...
    #na kwa mlio kwenye uchumba toeni duku duku lenu pia (nipo kwenye kundi hili),...
    #kwa mnao tafuta someni kwa makini mtajifunza kitu.

    Katika mahusiano na huyo uliye naye,...au unaetaka kwa nae katika maisha yako
    ungependa muwe na personality sawa au mnazo personality sawa?

    Kwa mfano:-
    *wewe ni muongeaji sana,unapenda sana kujichanganya na watu,..
    *ukiumizwa unapenda kulia sana kabla ya kusema kilicho kuumiza,...
    *labda unajiwaza wewe tu zaidi ya unavo waza wengine (introverted )
    *Au unawaza na kujali wengine zaidi ya unavo jijali mwenyewe (extroverted)
    *labda wewe ni mtu unae penda sana kuongoza,...(you like leading)
    *labda ukipata tatizo wewe huwa una panic sana au ukipata tatizo hua huoneshi tofauti yoyote
    *labda mara nyingi unafanya kitu baadaye ndipo unawaza madhara yake
    * ............nk nk nk

    Binafsi kwa mtazamo wangu niko tofauti na niliye naye tunatofautiana personality sana
    na katika kutofautiana huko tunaishi vizuri maana inasaidia kujua kua mwenzangu katika
    hali flani yuko hivi,....(sio sawa na mimi kabisa)

    Yeye ni muongeaji sana,mimi sio,....
    yeye anafanya kazi vizuri sana akiwa kwenye group,..mimi nafanya vyema sana nikiwa mwenyewe,...nk

    Watu wengi hua wanasema, "natafuta wa kufanana na mimi",....mnadhani ni sahihi?

    na personality zingine nyingi tu,je ungependa kuwa na mwenzi wako ambaye mnafanana personality?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Maelekezo na maneno mengi ya nini? This is weekend na watu tumeianza kuanzia jana
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    personalty zikifanana au zisifanane poa tu wat i nid ni mtu NINAYEPENDANA NAYE.


    cha msing upendo ivo vingne mbwembwe tu......

    mshind wa marathon anaweza muoa KIWETE ASIYEWEZA ATA TEMBEA
    mwenye macho anaolewa na kipofu
    bubu anaolewa na mtangazaji
    mwislamu na mkristu

    anayependa kulia anaolewa na anayependa kucheka
    socialista anaoa liberalist
    gaddaf anaoa bnt wa obama
    ccm anaolewa na cdm
    bobby marley anamuoa hadija kopa
    hitler anaoa israel
    nyan ngabu anamuoa lizzy
    faiza fox anaolewa na padre
    swala anaolewa na konokono


    PERSONALTY .TOFAUTI ZA MITIZAMO AINYIMI WATU KUISH PAMOJA ....KINACHOTAKIWA NI LAV...MKIPENDANA KILA KITU KINAWEZEKANA
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mhh we nawe mbona mkali ivo?
    umempata wa abuja wakat we wa lagos?
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    nani kakwambia hayo..................................unatafuta mtakayelewena...........ingawaje mara nyingi unatafuta yule ambaye atakidhi vionjo vyako na baadaye kugundua siyo kamilifu kama ulivyotegemea na tatizo ni kutegemea makubwa kulikoni hata uliyonayo.........
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa mara ya kwanza nimeshindwa kuelewa unaongea nini hapa
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama umeelewa topic husika,...na uliyo orodhesha hapo kwenye red sio personality!
    Asante kwa kuchangia lakini
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Red: sio necessary kila mtu anajua hilo
    Blue: ni katika kutaka topic ieleweke
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Personality zisipofanana uwezekano wa uhusiano kudumu ni mkubwa. Ila kuna personality zilizo tofauti na zinakinzana hizo kidogo unahitaji kufanya kazi ya ziada ili uhusiano udumu. Google mambo ya nyota utaona wanavyoelezea. Mfano mimi nyota yangu ni ya wale watu wanaojali sana kuhusu maisha ya kesho. Mume wangu ni quite opposite. Yeye ni ku spend kwenda mbele. Sasa hii ni difference ambayo ni rahisi sana kuleta ugomvi ndani. Hence unahitaji kufanya kazi ya ziada kuvumiliana. Ila kuna personality ambazo zina differnce lakini bado ni compatible.

    Mfani mimi najali sana savings na investments. Mume wangu hana worry yoyote. Kuwa na mimi kwa upande mmoja kunamsaidia kuwa na maendeleo tofauti angekuwa na mtu walio kwenye group moja. tatizo sometimes nina sound mkorofi pale ninaposhauri tuachane na matumizi yasiyo na lazima.

    Ila kwa kuwa mimi ni mdadisi nilishasoma mambo ya nyota (tarehe za kuzaliwa) nikagundua tofauti zetu hence nimeamua kuvumilia na kujaribu kupunguza demands za saving.

    Nadhani nimesomeka.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    its all about compatibility na sio kufanana....
    mnatakiwa muwe mna compilment each other kwenye peronality zenu.....
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mimi kwa kweli niko tofauti na my huby kabisa but tunaishi poa
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata kila mtu awe na personality yake lakini mwisho wa siku malengo yenu yafanane tu
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Kujitambua kunatosha!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tatizo autak jibu..una jibu lako kichwan ambapo mtu akikumbo kdg unahisi si jibu
    waza.tafakari fresh kwenye io io mistari red utapata nilichomaanisha

    km apo juu ulivyomshushua rutashunyuma ambako yeye alkuwa anamantik kabsa kukop phrase ile na kukupa jawabu lakin umeliktaaa

    inaonyesha una PERSONALITY NGUMU KDG...kweli inabd uwe makin kumtafuta km wewe...mgumu wa kuelewa so to say
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    leo umemeza pilipili mbona kila mtu unamshushua tu?
    personalty oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    matumizi ya lugha nehiiiiiiiiiiii..pole sana
    i?
    ehh wewe wawap?
    cheza na lugha wewe.....endelea kushushua manake leo naona umekalia mbigili
    umezoea mtu akisema bubu basi ni bubu kweli?
    kipofu basi kipofu kwel
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa mfano hapo kwenye red,hauoni kwamba kwa kua mna personality zinazo fanana
    *kwa mfano wote ni waongeaji sana,
    *au wote mnapenda sana argument,....nk
    *au wote mnapenda kuwa juu
    hauoni ni rahisi sana kugombana na kupelekea ndoa kuvunjika?

    na kwa upande mwingine mkiwa na personality zisizo sawa na ukawa una mfaham
    tofauti ya personality zenu ni rahisi sana ndoa kudumu maana mwenzako akikosea kitu
    utagundua ni kwakua yuko hivi na hivi,.....?
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    safi sana,...
    kuna mzee mmoja,juma tano walikua wanasherehekea miaka25 ya ndoa
    lakini nilipopata mda kuzungumza nae alisema
    "tumedumu mda mrefu sana kwa sababu hatufanani,tulioana kila mtu ana personality zake
    na ndio chachu ya sisi kuvumiliana mda wote huu",....akaongeza,....

    Tatizo siku hizi vijana mnatafuta watu mnaofanana nao kabisa (ingawa ni vigumu kumpata),.
    ila hata mnapo wapata wale ambao mnadhani mnaendana,mambo lazima yabadilike hasa
    pale itakapotokea wote ni wabishi,....na vitu kama hivo,.....
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaweza kunipa mfano mmoja tu wa malengo yanayotakiwa kufanana?
    please
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lugha za kina shibuda hizo siziwezi ndugu yangu,...
    sasa kumchimbua gadafi ni nani,ana personality zipi na obama hivo hivo
    afu nipate picha una maanisha nini itagharimu miaka mingi kufanya hivo
    na huo mda ni adimu sana
     
Loading...