Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano: Usafi hustawisha mapenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jul 17, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Usafi ni tabia si uwezo kifedha!Hata kama mwonekano wako wa nje si kila kitu bado ni kitu muhimu sana katika mahusiano na mwenzi wako.

    Binadamu hunagalia kwa nje na Mungu huangalia moyo (1Samweli 16:7) hii ina maana kwamba mume au mke wako anaangalia nje na si moyo.

    Wanawake wengi hujisahau baada ya kuolewa na kuwa na wedding certificate mkononi na wengine akishazaa inakuwa rough hadi inashangaza.

    Hivyo si vizuri kutumia wedding certificta au kwamba nimeshaolewa kuwa excuse ili u-relax na kupunguza standard za mwonekano wako.

    Unashangaa kwa mume wako kutovutiwa na wewe, au unashangaa mume wako anapokula jiwe kukutambulisha kwa rafiki zake, au unataka anapokutambulisha kwa rafiki zako aanze kibarua cha kujilezea kuwaomba msamaha kwa jinsi ulivyo rough.

    Wewe ni mwanaume kabla ya kuoa na muda kidogo baada ya kuoa ulikuwa unanyoa ndevu vizuri kabisa sasa imekuwa ngumu kunyoa as is umeanzisha timu ya bush stars.

    Mke umekuwa nyumbani muda wote siku nzima, mume anakuja kutoka kazini jioni anakutana na mwanamke rough na amejiisahau then unalalamika hupati busu na mume amekuwa siyo romantic and gentle?

    Fikiria kwa makini na jiulize hivi ulivyo leo baada ya kuolewa ni sawa na ilivyokuwa wakati wa uchumba au umepunguza standard zako na umeanza kujisahau.

    Mwanaume huvutiwa kwa kuona hivyo mwanamke anayejua mume wake anahitaji kitu gani hawezi kuzembea kwenye hilo eneo.

    Maintain your attractiveness to your partner!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    condm lazima ipasuke kwa vinyweleo!
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bila shaka huyu ameibuliwa kwenye kanisa la misukule kule kawe.
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Buji jamani kwann untufanyia hivi?beauty lies in the eye of the .............................,unajuaje kama jamaa yake ndo kapenda hivyo alivyo?labda huwa wanacheza kidali po wenzio?wivu huo Buji lol
     
  5. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    aaaaaagh!
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sijakuelewa hapo...una maana hii thread ibaki hapa ilipo? I thnk Mods waipeleke kwenye jukwaa lake, Jukwaa la wakubwa na siyo hapa, otherwise maadili yatakuwa yanavunjwa...
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    bujibuji amesha amka...
    huyu jamaa huyu, kila siku na kisa kipya
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuuuuuuuu hiiiiiiiiiiiiii noma sanaaaaaaaaaaaaaa:whoo::whoo::whoo:
     
  9. Atoti

    Atoti Senior Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Samahani jamani hicho ni nn, steelwire au ni kichaka? Mwe!!
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uchafu tu huo na ujinga wa kubana matumizi ya kununua wembe
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    hapo unaipishaje hiyo condom?
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni jando na unyago.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    vitu vingine haviihitaji jando wala unyago.
    ufahamu kidogo tu utakusaidia, ndio maana wahenga walisema heri ukose mali upate akili.
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda ndo alivyofunzwa na wahenga wake.
     
  15. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amini usiamini umaridadi huwafurahisha sana wadada na kufanya mapenzi yasitawi.

    Ni vema kua na nguo nyingi za ndani yaani,pants na singlets pamoja na socks safi.

    Ni vema sana ukawa pia unapendelea kuvaa whites kwani ni wazi hudhirisha jinsi gani ulivyo maridadi.

    Lakini si mavazi pekee yake bali na uondoaji wa nywele za siri mara kwa mara.

    Wadada wengi huvutiwa na wanaume wa tabia hiyo.Nawakilisha mawazo.
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh ngoja wenyewe waje,utawasikia uwanaume ni kunukia kibeberu beberu lol
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kina babana kina kaka mmesikia jamani. . . jiwekeni soap soap kwa faida yenu na wakina mama/dada pia.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na mdada ukiona wako ana msitu wa kongo msaidie kumfyeka, siku nyingine harudii.

    Kweli tupu usafi unahu!
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kazi ipo huwa hatukosi la kusema akiwa sop sop sana nayo utasikia huyo nae kama mwanamke
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    haswaaaaaaaaaaaaa...
    Umenena,
    umesema,umezungumza,
    umeandika
    yaaaani ukweli mtupu hapo nakupa 100/100
    sio unapishana na mwanaume kwapa inatema hadi kichefuchefu,
    wengine akivua viatu soksi chafu zinatoa harufu hadi mtu unapata mafua
    Chupi /boksa inanuka uvundo hadi akiingia ofisini unausikia,
    kwenye daladala baadhi wakisimama tooooba kwapa zina nywele ndefu kama anataka kusokota rasta halafu za njanooooooooooooooooooooooo....

    Usafi unahamasisha mapenzi, wengine watakuja na hoja ooooh mke hanisafishi, kama mwenyewe hujitunzi mkeo atakutunzaje loh
     
Loading...