Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mahusiano na wengine

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by maholelo, Mar 18, 2011.

  1. m

    maholelo New Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanachama mpya wa Jamii Forum naomba mahusiano na wengine katika kuwasiliana kwa mambo mbalimbali
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    maholelo kama sikosei maana yake matambiko. 2po pa1 man jisikie huru mkuu.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana! nadhani wewe ni msukuma kutoka na jina lako
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    karibu sana bila kujali kabila,dini,jinsia,rangi.......
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Karibu sana...
     
Loading...