Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mahusiano na mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Melikiad, May 8, 2009.

  1. M

    Melikiad Member

    #1
    May 8, 2009
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    jamani naombeni ushauri wenu! huyu mtu ni rafiki yangu wa karibu hata kule kutoka kwangu anakufahamu na ni msiri wangu sina mwingine,

    ninakuwa ofisini yeye anakuwa nyumbani na baadae shemeji yake anataka kuja town kwavile yeye yupo maeneo hayo na atakuja town ninampatia namba ya shemejiye ampitie na kweli amemfikisha lakini sasa kila siku anaanza ku chati naye usiku wa saa tano akijua tumeachana na inanichukua mda kidogo kufika home utakuta katuma messege kibao! hivii hii inamaana nzuri kimahusiano
     
Loading...