Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mahusiano na mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mjombajona, Apr 20, 2011.

  1. m

    mjombajona JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unapompa mwnamke kilakitu halafu anakusaliti hadharani bilakificho pamoja na kashfa kibao kama mwanaume rijali utafanyaje:teeth:
     
  2. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mjombajona.
    You have to understand that kilakitu is subjective. In your mind you maybe thinking unampa everything wakati kwake yeye anaona unavyompa havitoshi and/or is nothing, zilch. So, kama "mwanaume rijali " just read between the lines and move on. It is clear that she does not appreciate nor feel for you what you are hoping that she does!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,037
    Trophy Points: 280
    Oouch!
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ha! Why ................."Oouch!". Care to share your thoughts?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,037
    Trophy Points: 280
    You just kept in 100.
     
  6. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo atakuwa hana mapenzi na wewe,, u have just to move on kama alivyosema Nemo.
    kwa maana kama anaelewa thamani yako kwake hawezi fanya hayo.
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unamaanisha nini unaposema kila kitu? hili ndio tatizo la wanaume wengi, wanafikiri fedha, magari, majumba na anasa za dunia ndio mapenzi!!! kumbuka hivyo unavyompa sivyo alivyovifuata kwako!! kama ni fedha hata yy anaweza kuitafuta, kama kitanda hata kwao kipo!!!

    eeeh hembu fikiri kuna kitu kimoja anakosa kutoka kwako, ama anakipata lakini hakimtosholezi that's why ameamua kuchapa lapa ili kukuonyesha kuwa alichokua anategemea kwako hakukipata na amekipata kwa mtu mwingine!!!

    haya swali kwenu wanaume marijali, mngefanyanini??

    nasubiri kuona.
     
  8. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kweli Nemo you keep on the chase, wastage of your precious time, move on guy!!!! Wamejaa mabinti wenye adabu wanatafuta wachumba, tena kwa magoti wanamuomba Mungu!!!!!!! Labda hujui mahali pa kutafutia ndg yangu au vipi??????
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Huu ni
    udhalilishaji dahhh

    Lakini yategemea na we
    ulikuwa unafanya nini
    Sikubaliani na mtu yeyeto kudharauliwa
    kiasi hicho.. lakini kuna wengi wenye short temper..

    Kuna kitu kimekosekana kwenye story yako....
    ulifanya au ulimfanyia nini?
    Ni vigumu sana kusema unampenda mtu unampa
    Kila kitu halafu akudhalilishe hadharani..
    labda awe hana akili timamu..
     
  10. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    aaa kumbe ni kwa wanaume rijali!!

    m out

    ila kabla sijatoka, ni hivi....

    we ukiona hivi mwenzako anaona vile
    we wadhani wampa kila kitu kumbe hata nusu yake hujafika
    jamani wanaume mnatakiwa muelewe kuwa, material things doesn't count kama kila kitu kwa most of women
    if you don't show her TLC hata kama umempa nini hatoridhika kamwe na hatimaye atafute mtu wa kumpa anachokikosa kutoka kwako
    pole kijana onyesha mapenzi usitumie hiyo lugha ya kila kitu kwa mwanamke anayetaka mapenzi( doesn't include gold diggers though) kutoka kwako.
    pole wee
     
  11. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    soma hii ni signature ya swetdada, nimeipenda sana!!

    Don't Cry for Someone who Can't Cry for You!!
     
  12. m

    mamanzara JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 638
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haswaaaa.
     
  13. K

    Kundasenyi Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ckia mjombajona, ilikupata ushauri wenye kukujenga ungeweka historia yako na yeye wazi. Kama chanzo cha usaliti, mlikutana katika mazingira gani, ni mkeo au ni mchumba nk. Umefanikiwa kumpa everything laki hujampa utu, huenda ulikuwa unamsimanga na vitu unavyompa! Wanawake wenye upendo wa dhati huwa hawaangalii vitu bali wanaangalia utu... Jiweke wazi upate ushauri mzuri.
     
  14. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Patamu hapo unamwona mtu priority kumbe wewe ni vice-versa kwake!..usikute kazoea kupokea, anakuzingua yani hakupendi, haridhiki/tosheki n.k. zinaweza kuwa sababu!!..
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mjombajona umesema anakusaliti hadharani bila kificho na kashfa kibao ningependa kujua hizo kashfa ni zipi?
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi kuna mtu anaweza kumpa mwenzie kila kitu mhh
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sred klosed:
    reason: mleta mada katumia lugha ya uongo kufikisha ujumbe
    reference: post ya shosti hapo juu ambayo pia inakubalika kusimamia ushahidi mahakamani.
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    labda ameambiwa ana kibamia au kipenseli. khaaaaa! :tape2:
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaa mbona hiyo sio kashfa bana
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kila kitu ndiyo nini? au unamaanisha nini? no one on this planet can give another human being kila kitu.
     
Loading...