Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano na maboss ofisini....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Apr 7, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hi...,
    jamani kwa wale ambao hua wanafanya kazi chini ya usimamizi au menejment, hivi mahusiano yenu na mabosi wenu yapoje??

    Kwa mimi nina bahati mabaya kidogo.kwanza wa kwangu ni she.
    -hajui kumspare mtu.atakuponda vyovyote mbele ya yeyoye.
    -never hua haapriciate kazi hata ungetumia efforts kiasi gani
    -Me na doubt iwezo wake kikazi kwani mostly huponda kazi zangu lakini finaly ndizo ambazo huzi submit management kuu kama zilivyo au kwa editing ndogo sana kwa ajili ya approval.
    -ana disapoint badala y ku courage..
    -kwa ujumla ni mlalamikaji mno.

    anyway hata hivyo kisaikolojia me niko poatu.si doubt sanauwezo wangu kikazi ingawa najua kibinadan kuna wakati naweza kosea. na pia once malengo zangu hapa zikitimia i will get off.
     
  2. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Kama wewe ni HE basi huwa mara nyingi ni inferiority walizonazo hii jinsia ya KE ingawa si wote!! Anahitaji repair ya saikolojia ili iwe akilini mwake kuwa licha ya kuwa anaongoza wanaume basi wanamuheshimu na kumtii kama bosi.

    Ukimchunguza vizuri wakati anafoka au analalamika unaweza sikia kauli `au kwa kuwa mimi ni KE ndi mana......................`

    Nasi tulishakuwa na bosi mwenye tatizo hilo, thanks God kuna wazungu walikuja kufanya kazi nasi wakamgundua tatizo lake. Wakamrepea kisaikolojia na sasa ni bosi mzuri huyo acha kabisa na kazi zinakwenda murua kabisa!!
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ukifanya kazi na bosi ambaye yuko mean,mkali na very critical,it is a chance to sharpen u up!Just know she is preparing u to get her job,or a bigger job outside.Hakuna kitu kinachozuia career development kama kuwa na a useless boss anayeitikia kila kitu.Be positive,akiponda kazi muulize what other ideas u can add on na jiskie kama ni mafanikio ya team.attitude is everything ndugu.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Join Date : 21st April 2010
    Posts : 345
    Thanks
    0

    Thanked 70 Times in 43 Posts
    Rep Power : 21

    Afu ujitahidi pia kumshukuru kwa ku-critisize kazi yako manake anakujenga.Unaona ulivyo mvivu wa kushukuru eeh?am just saying... (nadhani unaweza kuanzia kwenye post hii,meza funda la mate,kisha gonga thanks while smiling)
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahaha!
    Inawezekana bosi wake anamsifia sana ili huyu hana shukrani eeh?
    Au hata akirekebishwa anaona kama anaonewa.
    Fanya kazi, sifa kwenye mshahara na bonuses.
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pga kaz kwn uliajiriwa il ukasifiwe!?
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Heee maboss wanawake ndio walivo jamani, ndio tulivyo
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Kha
    Umeniweza mie nilidhani
    ni mambo *** na boss wako
    nway ..

    Fanya kazi yako
    Ilimradi mshiko wa maana unaingia
    Kama amekuchosha kabisa tafuta kazi nyingine
    kisiri siri.... lakini weka kichwani hiyo ipo sehemu
    nyingi sana ..
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio tu kua namshukuru kwa criticszake bali hua namwomba kabisa azitoe kama zipo manake ni kama ilishafika sehem inakua kama ni obvious kua atatoatu,
     
  10. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    sasa kwanini mnakua hivyo blackberry?
    au hamjiamini!!
     
Loading...