Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano, mapenzi, urafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JF2050, Nov 19, 2011.

  1. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona kama hili jukwaa linahusiana na blog hii hapa chini:

    Jitafutie Rafiki / Mchumba wa Kitanzania

    Angalizo: Usianzishe uhusiano na mtu kwa ajili ya kumfanyia mzaha au kumpotezea muda, tumieni busara na mwombeni Mungu awaongoze katika mahusiano.
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    imenikera kwa kuwa music aichezi,jaribu kutafuta programe ambayo music itakubali kuchecheza popote pale na pili mouse inafuatwa na vijimaneno neo..

    REKEBISHA..
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kimchina changu hata mie kimeshindwa fungua
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Utandawazi huo.
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Haya mambo ya dot com bana, kila kitu ni deal!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! kwa vijana wa leo cjui?
     
  7. J

    JF2050 JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa mimi sio mmiliki wa hii blog wala sihusiani nayo, nimeiona kwa bahati tu nilikuwa nikisearch kitu kwa kutumia Google engine. Ahsante
     
Loading...