Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahusiano, mapenzi na urafiki

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Feb 6, 2009.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...humu kwenye JF kuna wengine ama kwa makusudi au kutokujua, wanafanya kila hila kuchochea, kuchonganisha, kukashifu Imani za watu wengine. Katika kila thread wao wamo tu kuchochea chuki, kashfa, dharau na katika hayo... ili iweje???????????? pakichafuka mtayaweza matokeo yake??????


    Intelligence is like underwear, everyone has it but you don't have to show it off ...Coz, artificial intelligence is no match to natural stupidity!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Tuheshimiane kabla mambo hayajaanza kubadilika, tunajivunia AMANI tanzania, lakini mkumbuke JF inasomwa na Watanzania hao hao walotofautiana imani, ...panahitajika cheche tu za fikra kuwasha moto ambao vizazi na vizazi vijavyo vitakumbushiwa Jamii Forums ndipo ulipoanzia...

    Grow up buddies, Ukubwa sio kujua kujua ku type na kumwaga upupu kwenye web, ni pamoja na kufikiria uzito wa maneno katika jamii husika, na matokeo yake. Usidhani eti ukijificha nyuma ya nickname ya JF ndio huachi footprints zako kwenye mtandao... You'll be caught, most probably off guard, popote ulipo hapa duniani.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Unafikiri ni chuki basi............unajua imani i tofauti sasa taafisiri ya imani ni kama tusi kwa imani nyingine.......imagine imani nyingine inaita imai nyingine kafir....kwao ni sawa....

    .......mkuu nafiikiri acha watu wamkome nyani giladi......

    pia hapa hamna mapenzi na mahisiano.......iam single mwaka wa 3 sasa nimo humu sijabatika kupata jiko.......
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani majiko yanaokotwa ?
     
  4. K

    Kakulwa Senior Member

    #4
    Feb 6, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sielewi mnachojadili hapa
     
  5. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Basi nilipoanza kuisoma thread hii nikaona kama wewe ndio mkombozi na mpenda amani lakini ile kumaliza kuisoma nikagundua umechochea na kuamsha hisia ambazo hazikwepo kabisa. Mkuu hapa sio mahali pa kutishana, ..eti you'll be cought no matter you use different name.... shit! Ukitaka kusuruhisha watu hata sikumoja usijifanye kuleta vitisho kwani vitisho ndio chanzo cha ugomvi. Siku zote ukikuta mtu anachepuka jaribu kumrudisha kwenye mstari kwa lugha nzuri na yaupole utafanikiwa lakini sio kwa staili yako hiyo mkuu.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...bm21, i can explain it to you, but i can NOT understand it for you brother. Thanks for your ''interpretation, understanding and submition, ' anyway :D
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani neno Kafir ni tusi...!?
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wengi wanaweza kufikiri ni tusi. Tafsiri ya nono Kafir (Kafiruna) ni mpingaji wa jambo fulani ama imani na taratibu za kikudi fulani.
     
  9. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Linavyotumika ndio tatizo..!(kwa uelewa wangu ni TUSI kama unapinga imani ya mtumiaji wa hilo neno)
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mbona hakieleweki....tatizo nini?
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hujuma katika Mahusiano, Mapenzi na Urafiki.
     
  12. killo

    killo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmhh.....:confused::confused::confused:

    Ukisikia grampy mornings, ndo kama hizi
     
Loading...